Baada ya kuugundua ugonjwa unaonisumbua, sasa nishaurini juu ya lishe

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
370
250
Ni miaka 15, sasa nimeugua tumbo nawashukuru wanajf kwani hamkunitupa kila nilipokuja kuwaomba ushauri.

Nilizunguka hospitali nyingi hadi Muhimbili lakini ikawa bila-bila!Namshukuru sana dakatri wa 20 kunitibu yeye aliniweka wazi kuwa wakati mwingine mgonjwa anaweza kujitibu mwenyewe hasa kwa kuufuatilia mwili wake Jamani nilipima vipimo vya Bariam meal na Barium enema havikuleta majibu.

Daktari akaanza kunipa dawa za vidonda vya tumbo ambazo hazikusaidia baada ya kupima CT-SCAN,mishipa ya tumbo iligundulika kuwa imetanuka.

Specialist wa matumbo akanijuza kuwa huenda ni minyoo nikaanza kuitafuta na hatimaye nimegundulika nina amiba wengi ambao wamekuwa sugu nimepewa tinidazole kwa siku 10.

Sasa ninawaomba ushauri wa chakula dawa ili niweze kuwamaliza ,amiba hawa kani wamenifanya vibaya ,naomba mnijuze tafadhali .

Karibu kwa mawasiliano
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,236
2,000
dah pole inabidi nami nikaliscan tumbo uzembe uzembe sio mzuri kabisa kwa afya
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,681
2,000
Kha! Nakumbuka wakati niko form two niligundulika kuwa na Amoebiasis... Daktari aliniandikia vidonge vya fragili zaidi ya mia arobaini na tano pamoja na vidonge visivyopungua hamsini vya rangi mbili...

Nakumbuka muujiza wangu wa kwanza hapa maana nilimuomba Mwenyezi Mungu anisaidie katika kumeza vidonge vya fragil maana vilikuwa vichungu kama chloroquin.

Amini usiamin nilimeza vidonge mia arobaini na tano bila hata kusikia uchungu wa kidonge kimoja. Kwa kweli huu ulikuwa ni muujiza wa pekeee.
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
2,711
2,000
Kha! Nakumbuka wakati niko form two niligundulika kuwa na Amoebiasis... Daktari aliniandikia vidonge vya fragili zaidi ya mia arobaini na tano pamoja na vidonge visivyopungua hamsini vya rangi mbili... Nakumbuka muujiza wangu wa kwanza hapa maana nilimuomba Mwenyezi Mungu anisaidie katika kumeza vidonge vya fragil maana vilikuwa vichungu kama chloroquin. Amini usiamin nilimeza vidonge mia arobaini na tano bila hata kusikia uchungu wa kidonge kimoja. Kwa kweli huu ulikuwa ni muujiza wa pekeee.
Ulipona?
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
370
250
Kha! Nakumbuka wakati niko form two niligundulika kuwa na Amoebiasis... Daktari aliniandikia vidonge vya fragili zaidi ya mia arobaini na tano pamoja na vidonge visivyopungua hamsini vya rangi mbili... Nakumbuka muujiza wangu wa kwanza hapa maana nilimuomba Mwenyezi Mungu anisaidie katika kumeza vidonge vya fragil maana vilikuwa vichungu kama chloroquin. Amini usiamin nilimeza vidonge mia arobaini na tano bila hata kusikia uchungu wa kidonge kimoja. Kwa kweli huu ulikuwa ni muujiza wa pekeee.
Mimi nilitumia vidonge 400!Unafuu hakuna.Napona kwa wiki mbili tu, wiki ya tatu ugonjwa unarejea upya!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom