Baada ya kumnyakua hazard,hulk sasa ni luka mondric

Baada ya kumnyakua hazard,hulk sasa ni luka mondric

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Posts
864
Reaction score
213
wakuu na wadau wa chelsea,boss abramovich ameamua kufanya ile ktu inayoitwa overhaul,kashanyakuwa nyota wa2 matata sasa amehamia kwa luka modric kijana ambaye ni ochestra wa mpira pale katika ya dimba,nawapa pole babu fergie,wenger coz sinzani km watahimili presha ya 'game'

Ni mimi mupenzi
 
Bora anunue sasa hivi, msimu wa 2013/14 itamlazimu anunue wachezaji kutokana na faida ya club sio hela ya mfukoni.
Hii sheria itawaathiri nyie, city na united, arsenal wanaendesha timu kutokana na mapato yao.
Biashara ya kununua makombe itakwisha. Hapo Newcastle, tottenham, arsenal watakuwa na uwezo wa kubeba na wao ndoo.
Pia itawalazimu washushe mishahara minono wanaolipa wachezaji wao
 
Hizo ni story ngoja uje usikie kikosi kitachosukwa na Fagie ndani ya Man United, usajiri si kwa presha bwana.
 
Bora anunue sasa hivi, msimu wa 2013/14 itamlazimu anunue wachezaji kutokana na faida ya club sio hela ya mfukoni.
Hii sheria itawaathiri nyie, city na united, arsenal wanaendesha timu kutokana na mapato yao.
Biashara ya kununua makombe itakwisha. Hapo Newcastle, tottenham, arsenal watakuwa na uwezo wa kubeba na wao ndoo.
Pia itawalazimu washushe mishahara minono wanaolipa wachezaji wao

we naona unaota mchana kweupeeee....jaribu kutafuta ni club gani tajiri Uingereza halafu ndio urudi na mawazo yako yabisi
 
baba kaamua kufanya kweli jeuri ya pesa hiyo kwetu CC furaha
 
Hizo ni story ngoja uje usikie kikosi kitachosukwa na Fagie ndani ya Man United, usajiri si kwa presha bwana.

michezaji mizee na milalamishi unaisuka kwenda wapi
 
michezaji mizee na milalamishi unaisuka kwenda wapi

unaweza kuniambia wastani wa umri wa wachezaji wa Man U na Chelsea ni upi kubwa???, au unababaishwa na umri wa Scholes na Giggs; utashangaa Chelsea pamoja na kununua wachezaji hata msimu unaokuja aingii kwenye Top Four list.
 
Bora anunue sasa hivi, msimu wa 2013/14 itamlazimu anunue wachezaji kutokana na faida ya club sio hela ya mfukoni.
Hii sheria itawaathiri nyie, city na united, arsenal wanaendesha timu kutokana na mapato yao.
Biashara ya kununua makombe itakwisha. Hapo Newcastle, tottenham, arsenal watakuwa na uwezo wa kubeba na wao ndoo.
Pia itawalazimu washushe mishahara minono wanaolipa wachezaji wao

thats right, as far as futbol huko kwao ni biashara lakini kujiingiza kwa matajiri wenye mitaji mikubwa kwenye hii biashara hasa kwenye baadhi ya vilabu kumekuja kuharibu kabisa uwiano kwenye uendeshaji wa vilabu coz hawaangalii club imeingiza nn mwisho wa cku zaidi ya kulazimisha mafanikio au matokeo ya uwanjani kwa kutumia pesa zao,ndo maana leo tunaona ndani ya msimu mmoja timu inakuwa na msururu wa makocha nafikiri hii sheria itasaidia sana kuhakikisha vilabu vinajiendesha kwa faida yake na pia kubalance hata soko la wachezaji duniani pamoja na malipo yao kwa ujumla
 
Back
Top Bottom