miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,805
- 49,109
mwambie huyo!!kwa mademu wa kiafrika siku ya kwanza lazima ubake!!ndo maana ukizingatia vipengele vya sheria HAMNA MWANAMKE WA KIBONGO HAJAWAHI KUBAKA
LAHAULAH.........WALAKUATTAH..................!! umenitia genye jinsi unavyoenda step by step
anza kushika chuchuba, alafu kiuono, alafu paja .... hapo kwenye paja anza kupanda polepole ukiona unachokitaka chukua tu usiombe
Game haliombwi nyie watoto vipiiii????
mwambie huyo!!kwa mademu
wa kiafrika siku ya kwanza lazima ubake!!ndo maana ukizingatia vipengele
vya sheria HAMNA MWANAMKE WA KIBONGO HAJAWAHI KUBAKA
mwambie huyo!!kwa mademu wa kiafrika siku ya kwanza lazima ubake!!ndo maana ukizingatia vipengele vya sheria HAMNA MWANAMKE WA KIBONGO HAJAWAHI KUBAKA
Inabidi muwafundishe hawa vijana vizuri. Wasije kuishia jela kwa ubakaji!Ha ha haaa
Ile ni automatik, nyie watoto kweli inabidi mupelekwe
darasani.
aende nae gesti au gheto ndio atajua aanzeje..