ba in research


H

hanley jr

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
123
Likes
5
Points
35
H

hanley jr

Senior Member
Joined Feb 26, 2013
123 5 35
nina ndoto ya kusoma hyo course xo nahitaj mtu anayejua application ya hiyo kozi i.e atafnya kazi katika sekta zipi.ni hayo tu wakuu mchna mwema
 
H

hanley jr

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
123
Likes
5
Points
35
H

hanley jr

Senior Member
Joined Feb 26, 2013
123 5 35
msaada wenu wakuu
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
mdogo wangu ebu jifunze hata kuandika vizuri ili usaidiwe mawazo kwa dhati kabisa maana hapo nilipobold sijapaelewa pia...haya labda nikuulize a'level ulifanya kozi gani?na wewe labda matamanio yako ni kuwa katika field gani?
nina ndoto ya kusoma hyo course xo nahitaj mtu anayejua application ya hiyo kozi i.e atafnya kazi katika sekta zipi.ni hayo tu wakuu mchna mwema
 
H

hanley jr

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
123
Likes
5
Points
35
H

hanley jr

Senior Member
Joined Feb 26, 2013
123 5 35
mdogo wangu ebu jifunze hata kuandika vizuri ili usaidiwe mawazo kwa dhati kabisa maana hapo nilipobold sijapaelewa pia...haya labda nikuulize a'level ulifanya kozi gani?na wewe labda matamanio yako ni kuwa katika field gani?
nilisoma hge,napenda kusoma field ya mambo ya geography kama research
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241