Azamu TV acheni udini kwenye channel zenu

Azamu TV acheni udini kwenye channel zenu

Azam TV acheni udini katika vipindi vyenu kwenye channel zinazomilikiwa Azam kama vile Azam Two

Fanyeni biashara na wekeni udini pembeni. Matangazo ya Christmas mliyafinya mkayweka nyuma tukatazama tukanyamaza imefika Ramadhani kila tangazo ni ramadhani utadhani wote walionunua au kumiliki kin'gamuzi cha azam ni waislamu.

Kuna story niliwahi kuzisikia kwamba ni nadra sana kupata kazi katika makampuni ya Azamu kama sio mkristo. ACHENI MARA MOJA UDINI, MMEKUWA WADINI MPAKA INAKERA.
Kama sio mkristo nikweli hupati.
 
Si nunua DSTV au Startime? Huwezi mpangia.

Azam TV acheni udini katika vipindi vyenu kwenye channel zinazomilikiwa Azam kama vile Azam Two

Fanyeni biashara na wekeni udini pembeni. Matangazo ya Christmas mliyafinya mkayweka nyuma tukatazama tukanyamaza imefika Ramadhani kila tangazo ni ramadhani utadhani wote walionunua au kumiliki kin'gamuzi cha azam ni waislamu.

Kuna story niliwahi kuzisikia kwamba ni nadra sana kupata kazi katika makampuni ya Azamu kama sio mkristo. ACHENI MARA MOJA UDINI, MMEKUWA WADINI MPAKA INAKERA.
 
Kama sio mkristo nikweli hupati.
Mimi nina rafiki zangu wa karibu si chini ya kumi tena ni managers na wakristo wapo azam acheni unafki hauwafikishi popote, yule ivona kammuntu na mume wake waislamu?
Wasiwasi mwabulambo ni muislamu?
Patrick kahemele ni muislamu? Na wengine wengi tu kina charles hilari walikuwepo , acheni chuki haziwasaidii kitu
 
Wewe ndio utakua mdini maana azam zipo channel za dini ya kikristo ila hilo halikushughulishi umeumizwa na matangazo ya mwezi wa ramadhani huu si ujuha unakusumbua?
Azam hana channel za kidini, jamaa anasemea channel zinazomilikiwa na Azam ndio zina udini ndani yake japokuwa content mzima ya channel sio kuhusu mambo ya dini.
 
Mimi nina rafiki zangu wa karibu si chini ya kumi tena ni managers na wakristo wapo azam acheni unafki hauwafikishi popote, yule ivona kammuntu na mume wake waislamu?
Wasiwasi mwabulambo ni muislamu?
Patrick kahemele ni muislamu? Na wengine wengi tu kina charles hilari walikuwepo , acheni chuki haziwasaidii kitu
Soma mtu alichoandika Kisha ndio u comment, kasema kama sio mkristo hupat, haya hao uliowataja ni waislamu?. Yeye kajaza chuki ya udini Kwa Azam mpaka anajichanganya kama Bakharesa ni muislamu anaajiri wakristo huo udini unatoka wapi?.
 
Azam TV acheni udini katika vipindi vyenu kwenye channel zinazomilikiwa Azam kama vile Azam Two

Fanyeni biashara na wekeni udini pembeni. Matangazo ya Christmas mliyafinya mkayweka nyuma tukatazama tukanyamaza imefika Ramadhani kila tangazo ni ramadhani utadhani wote walionunua au kumiliki kin'gamuzi cha azam ni waislamu.

Kuna story niliwahi kuzisikia kwamba ni nadra sana kupata kazi katika makampuni ya Azamu kama sio muislam. ACHENI MARA MOJA UDINI, MMEKUWA WADINI MPAKA INAKERA.
Sasa we nae King'amuzi cha Azam ni cha nini?? Yani kilikuvutia nini hadi ukaamua kukinunua??
 
Kuna story niliwahi kuzisikia kwamba ni nadra sana kupata kazi katika makampuni ya Azamu kama sio muislam.
Ni kweli Azam Tv kuna udini flani hv.
lkn kwenye hili umeandika uongo.
Kuna Wakristo wengi tuu pale tena wana vyeo vikubwa, kwa kukutajia mmoja ni production manager wa Azam Tv ni Mkristo anaitwa Deo, unajua maana ya neno production manager tena kwenye kampuni kubwa kama Azam Tv.?
 
Acha ujinga wewe hata hujui hata elimu ya biashara hivi kila mtu akianzisha tv nani atakuwa mlaji?kumbe nimejua wewe madrasa yamekuharibu
Usitetee ujinga unachukiaje kisa tangazo la ramadhani , hivi tangazo la ramadhani linamuumiza kiasi cha kuja kubwabwaja humu kama si ujuha nini? Naunga mkono hoja afungue na yeye media yake siyo anachukulia poa biashara za watu
 
Acha ujinga wewe hata hujui hata elimu ya biashara hivi kila mtu akianzisha tv nani atakuwa mlaji?kumbe nimejua wewe madrasa yamekuharibu
Mlaji atakua ambae atashindwa kuanzisha, kwahio ww kama unaona Azam anaudini hamia DSTV,STAR TIMES na nyinginezo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom