AZAM FC YAFANYA KWELI.......Yatinga Final Mapinduzi Cup, yawatoa Simba Sc:........

AZAM FC YAFANYA KWELI.......Yatinga Final Mapinduzi Cup, yawatoa Simba Sc:........

kidE Meshack

Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
92
Reaction score
7
Azam FC imeingia finali ya Mapunduzi Cup kwa mara
nyingine, imeitoa Simba kwa penati ya 5-4, dk 120
zilimalizika kwa sare 2-2, magoli ya Azam Fc
yamefungwa na Jockins Atudo pongezi kwa timu
nzima, Azam FC ilicheza pungufu ya wachezaji wawili
Jabir Aziz na Michael Kipre waliotolewa kwa kadi nyekundu
 
Daaahh..... Azam imepata Red Card mbili, ....bt mwisho wa siku tupo final, tunamsubiri Tusker au Miemben Leo....

#Viva Azam# time ni Yetu bhaaana
 
sipati picha kwa jinsi Ndetichia alivyokimbia kitumbo wazi mtaani kwa furaha...
 
Ushabiki usio na maana huu hawa watu wawili wametolewa dakika za mwisho za muda wa ziada. sikatai kuwapongeza washindi wa mchezo Azam lakini si kusema walicheza pungufu wakati ni dakika hata kumi hazifiki
 
Back
Top Bottom