Azam Fc Vs Ruvu Shooting

Azam Fc Vs Ruvu Shooting

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,686
Timu ya Azam FC inayoshika nafasi ya pili ikiwa na 40 itapepetana na timu ya Ruvu Shooting kwenye Uwanja wa Mabatini Mlandizi.
 
Azam akichezea leo siku za kutangaza u'bingwa mapema zinazidi kurudi nyuma....enyi Vijana wa Mkwasa tandika hao wauza "Vi'joti" bao 1 - 0 wajue hata kule kwenye mashindano ya Africa ushindi wanaoupata ni ksbb wanakutana na team vibonde tu.
 
Ndetichia anajinadi kuwa ni Azam damu wakati kwenye uzi unaomuhusu haonekani kakimbilia fedhea ya Kirumba. Kaazi kwelikweli, jaribu kuwa na kumbukumbu ili tushawisiike kukuamini.
 
Tena ipo 'live' StarTv, Shaffih wa Clouds & co mchonge mdomo tena. Mshindwe na mlegee.
 
Back
Top Bottom