Australian 2017 Global Resettlement

Australian 2017 Global Resettlement

Peaceful Warrior

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Posts
125
Reaction score
29
89a72d74046ab2acf7bcf3c68182e432.jpg

Za asubuhi wanajamvi, ni matumaini yangu mmeamka salama na mnaendelea vizuri na majukumu yenu ya kila siku.
Leo nimeamka asubuhi katika kupitia pitia emails zangu nakutana na email yenye kichwa cha habari "Australian 2017 Global Resettlement" na attachment apo nimeisoma mara nne ila sijaielewa mantiki yake na madhumuni yake. Nikataka kuipotezea as spam ila nikaona nilete humu kama kuna mtu anaweza kunipa neno la ushauri. Maisha haya unaweza ukapiga teke fuko la ela.
 
hii niya ukweli, nafaham watu kadhaa wamebenefit
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom