Asubuhi Njema Jabali la Muziki live on stage! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asubuhi Njema Jabali la Muziki live on stage!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIM KARDASH, Dec 29, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Marijani Rajabu a.k.a. Doza akiwa bado kinda!


    [​IMG]


    Muone Marijan Rajabu katika onyesho 'live'

    Wengi humfahamu Marijani Rajabu kama mtunzi na muimbaji, lakini alikuwa pia mpiga gitaa mahiri, kama anavyoonekana katika video hii wakati yuko katika kundi lililokuwa na staili wakiiita 'Mahepe Ngoma ya Wajanja'. Hii ni clip fupi kati ya nyingi zitakazoonekana katika kipindi cha TV kitakachoanza kuwa hewani karibuni ili kuhifadhi historia ya sanaa zetu Tanzania.
    (JOHN KITIME)

    Marijani rajabu1 - YouTube




    Hapa pata bonus truck kitu mwajuma toka kwake "doza' marijani rajabu,unakumbuka wapi?

    mwajuma- MARIJANI RAJAB - YouTube
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    R.i.p. Doza
     
  3. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Leo nimeshinda kutwa nikisikiliza nyimbo zake hasa @pendo si la kulazimishana@.Nimewawekea wanangu nikawauliza kuhusu mtiririko wa kisa chenyewe na wote walimkubali.
    Hakuimba nyimba ya kipuuzi,zote ni za kuelimisha tangu akiwa trippers.
    Mungu Amsamehe makosa yake na amuweke peponi,Aamin.
     
  4. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mahepe Ngoma ya Wajanja' ndo ilkuja ''kumharibu'' na kupelekea mauti yake
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mzee kama sijakusoma vile...unasema mahepe ndio ilimuharibu na kupelekea kifo chake??una maanisha nini labda....
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    angekuwa hai basi vijana wa bongo flava wangeimba nae na kumvalisha nguo za ujana kama mzee Zahir Zoro
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    Zahir njaa anaiweza...
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
Loading...