hebu tumuulize Asprin kuwa leo ni lini, ili kujua ijumaa ipo karibu au?? mi tooo nakutamani mnoooo, nilicheka sana juzi kha!huna lolote shostito.................bt vp asbh? siye tuendeelee na kule kwetu bana hapa jamvini siwez kukupa udaku si unajua toka juzi ile nakutamanije?????????? mis you sana mamito hivi ijumaa bado sana?
nipo best! nipe japo kiduchu tu nafasi nijaribu na mie, nikikinai nitakurudishia au? ila usisuse pulizzzz, uwe unakuja hata kutujulia hali!yaani mke mwenza wewe sikupendi kabisa siku hizi.... umetaka kupindua halmashauri yangu.... unafikiri mie nitaishije mjini? upo lakini?
Hi.....!nipo best! nipe japo kiduchu tu nafasi nijaribu na mie, nikikinai nitakurudishia au? ila usisuse pulizzzz, uwe unakuja hata kutujulia hali!
Khaa! Kwahiyo ndo ushanimwaga? Nani atanipikia ile my favourite food jamani?
nipo best! nipe japo kiduchu tu nafasi nijaribu na mie, nikikinai nitakurudishia au? ila usisuse pulizzzz, uwe unakuja hata kutujulia hali!
Waaaoh! Thats so lovely....Umenifurahisha sana mke wangu. Jiandae na omba emergency leave kabisa, nakupitia hapo twenzetu vekeshen mpaka wikiendi, tukaboreshe penzi letu hapa........@asprin my sweetpotato si unajua kuwa kukumwaga siwezi?
Upweke gani unakusumbua my love? Wakati mie niko kwa ajili yako? Yaani ni juzi tu nlikutoa out kwenye mduara leo walalamika upweke? Unaniumiza moyo ujue....bora arui upesi, upweke unanisumbua..... au nikupe wewe nafasi?
Leo ni Ijumaa toa mbili. Afu laaziz inakuwaje tunaulizana siku katikati ya wiki? Unataka tumkimbie mkoloni mida hii. Afu waweza nambia mbona penzi leti limepungua sana siku hizi cacico? Au hommie wangu Kaizer kashapindua serikali?hebu tumuulize Asprin kuwa leo ni lini, ili kujua ijumaa ipo karibu au?? mi tooo nakutamani mnoooo, nilicheka sana juzi kha!
Upweke gani unakusumbua my love? Wakati mie niko kwa ajili yako? Yaani ni juzi tu nlikutoa out kwenye mduara leo walalamika upweke? Unaniumiza moyo ujue....
Waaaoh! Thats so lovely....Umenifurahisha sana mke wangu. Jiandae na omba emergency leave kabisa, nakupitia hapo twenzetu vekeshen mpaka wikiendi, tukaboreshe penzi letu hapa........
Usijali, this time nimekuwa mbunifu. Simu haitakuwa tatizo tena...kwenye mduara kwenyewe ulikuwa busy na simu... ..... hata sikuinjoi
Orayt........ on my way babe....nishapata likizo nakusubiri uje.....
mmhh sasa ukitugandisha we utakaguliwa saa ngapi?? hasira hasara beste! bora tushee tu.
kukujulia hali wapi na mume ninae mie.....
khaaaaa............
leo nakuendea mlingotini...si unakumbuka nilikwambia lazima "mgandiane?"
nikitoka kwa babu napitia mlimani kununua camera ya kuwapiga picha...
ukirudi naomba talaka!Waaaoh! Thats so lovely....Umenifurahisha sana mke wangu. Jiandae na omba emergency leave kabisa, nakupitia hapo twenzetu vekeshen mpaka wikiendi, tukaboreshe penzi letu hapa........