Askari wa Jeshi la Polisi Mara wakatiwa Umeme.

Askari wa Jeshi la Polisi Mara wakatiwa Umeme.

Kagose

Member
Joined
Jan 26, 2014
Posts
32
Reaction score
4
Askari wa Jeshi la Polisi kikosi cha FFU Mkoani Mara wanaishi gizani kwa zaidi ya wiki mbili sasa baada kukatiwa umeme na Shirika la Umeme Tanesco baada ya kushindwa kulipa deni linalotokana na matumizi ya nishati hiyo.

Baadhi ya askari wakizungumza kwa sharti la kutotajwa majina wamesema kuwa walikatiwa huduma hiyo tarehe za mwanzoni mwa mwezi wa tisa na hadi sasa hakuna taarifa yoyote iliyokwishatolewa na uongozi wa jeshi hilo mkoani Mara juu ya adha hiyo.

Source: Radio Victoria Fm katika taarifa yake ya habari ya saa 4:00 usiku leo.
 
Hawa jamaa ni wapumbavu kabisa,tunapoandamana kupinga wizi na utapeli unaoendelea Dodoma wao wako busy kutupiga mateke.Hiyo fedha anayokula Sitta na genge lake kama ingetumika vizuri ingeweza kuwafanya wasiishi gizani.Ngoja wavune haki yao!
 
We're stupid. Kuna askari wana vibanda vya biashara kambini, friji zao, taa za vibanda vyao, maji, kila kitu kinalipwa na serikali. Na kwa kuwa vibanda vyao viko kambini hata kodi ya mapato hawalipi. It's time to say no. RPC na serikali waangalie utaratibu wa hawa watu kufanya biashara katika misingi inayokubalika, na wachangie ipasavyo katika huduma kama hizi za umeme, vinginevyo kila mwenye kibanda awekewe mita ya umeme na alipie leseni ya biashara.
 
Back
Top Bottom