Asiyetimamu tu ndo humuonea wivu mke/mume

Asiyetimamu tu ndo humuonea wivu mke/mume

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Posts
7,032
Reaction score
15,721
Amini usimini ukijiona unamuonea wivu mke au mme wako bila sababu ujue unatakiwa ukachekiwa na dokta wa vichaa, kukumbatia sana hisia zako mbovu za wivu ndo unachofikiria kitakutokea kweli.

Kuwa na amani na mwandani wako usimfatilie usimkague mara akirudi umbinye dyudyu kuchek kama ilimwaga oil au kumnusisha mke ugoro huku akae kichurachura, huwez kujizuia wivu ila usiuunyeshe ni dalili ya udhaifu kaza roho usipeleleze sana, wengine hadi wanahack simu za wenzao.
 
Teh teh..Kuminyana tena!!!!...Wivu kiasi sio mbaya..Ila huu wivu umepitiliza..Ndo nn sasa
 
Huo wa kuminyana na kunusishana ugoro tena mbna tutaumizana..!
 
Ha ha haaa ! wengine wananuswa kama ananukia kapafyumu cha nje....ni upuumbavu tu
 
Hahahah...

Sasa nimepata kazi mpya ya kujiminya zoote kabla ya kurudi home!!
 
Back
Top Bottom