Asikilizwa huyu Mtumishi anahoja

Asikilizwa huyu Mtumishi anahoja

Background Check

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2019
Posts
378
Reaction score
578

View: https://youtu.be/K7Ok_sZxnzI?si=JFqWdTjV8wPwC4pT

Natoa ushauri kwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Innocent Bashungwa naomba usikae kimya toa tamko la kuonyesha kwamba haya maelekezo ya kufuta kanisa la Askofu Gwajima, haya maelekezo ya jeshi la polisi kwenda kuvamia kanisa usiku wa saa 5 na kulizingira na mapolisi wengi na madifeda, Toa kauli kama waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi ni maelekezo yako
 
Hawezi Bashungwa..kwa face value judgement hana uwezo kabisa kushikilia hiyo nafasi..waliomuweka ndio wanaofanya maamuzi na ni kwa makusudi waliweka mtu wa aina hiyo kwa faida yao..
Wassira ndie back supporter wa uhuni huu wote..na hao wamemleta hapo ili kauli zake ziwe kinga au ngao kwa uhuni unaofanyika..panapomstahili Wassira ni kumalizia uzee wake ICJ/ICC Kauli zake ni za kuhamasisha uovu, ukandamizaji wa haki na demokrasia na kuumiza wengine.
 

View: https://youtu.be/K7Ok_sZxnzI?si=JFqWdTjV8wPwC4pT

Natoa ushauri kwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Innocent Bashungwa naomba usikae kimya toa tamko la kuonyesha kwamba haya maelekezo ya kufuta kanisa la Askofu Gwajima, haya maelekezo ya jeshi la polisi kwenda kuvamia kanisa usiku wa saa 5 na kulizingira na mapolisi wengi na madifeda, Toa kauli kama waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi ni maelekezo yako

Iliyofungia Kanisa la Mjinga Gwajima ni Wizara ya Mambo ya Ndani. Waziri wa Mambo ya Ndani ni Bashungwa. Halafu huyu mjinga eti Waziri Bashungwa atoe tamko! Hivi hizi ni akili au matope? Mtu kama huyu "akipotea*, kuna hasara kwa Taifa?
 
Back
Top Bottom