Asali mbichi 12,000 kwa lita

Asali mbichi 12,000 kwa lita

mwipande

Member
Joined
Jun 13, 2014
Posts
57
Reaction score
13
Tunauza asali mbichi 12,000 tu kwa lt.Unaletewa ulipo pia tunatuma ht mikoani.Tunapokea pia order za jumla
Inbox kwa wanaohitaji
 

Attachments

  • 1413978659368.jpg
    1413978659368.jpg
    14.8 KB · Views: 72
Niletee hapa Kinampnda , njoo hadi Mlekela karibu na CCM uliza kwa mzee naniii wanawe wanauza gongo! Chupa kumi peleka Kayanga karibu na Uwanja wa Mpira ,chupa kumi nyingine peleka MURUSAGAMBA NGARA
Tunauza asali mbichi 12,000 tu kwa lt.Unaletewa ulipo pia tunatuma ht mikoani.Tunapokea pia order za jumla
Inbox kwa wanaohitaji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom