kumekucha eehAgainst all odds pepo la Bishanga la wivu limeshindwa! My Queen Lady doctor you are me and I am you, and that is wh#at WE ARE SUPPOSED TO BE.
Kumbe Arushaone ni mzigo... all in all nimependa ujumbe
humu mbona mnarusha roho ma singles sasa??
mumeo namchukulia, niadui namba 2 wa ndoa yangu baada ya shetani anafuatia yeye!!! Akiingia humu nitawatoa nduki wote (wewe na yeye)
Huo muda sasa wa kumtoa nduki sijuhi hujiprndi wewe
umeona ujumbe wako hapo mwisho? ni kama unamhamasisha Bishanga aendelee kukufukuzia..
Kumbe unapenda eeeh!!
ππππππ:beer:
Nami ngoja nimtumie yeyote yule anayenipenda.
***YOU and ME*******
it's you and me my sweetheart, just you and me.........!
I love what we made together and i want you to know that no words can describe how deeply you touch my heart...
I tried so had to put my thought on a paper, but words escape every time i try......
I only know that i love you truly, i love you deeply more and more each day,,,,
i don't know what i would do without you!
YOU AND ME, ONLY YOU AND ME UNTIL OUR LAST DAYS
I LOVE YOU SO MUCH.....
hahahaaa...... Akiendelea kunifukuzia lazima agonge ukingo!
mh! hapo kwenye kugonga ukingo umenitaanisha kidogo..
so utamruhusu wewe agonge?
hahahaaa...... Umeenda mbali sana mbona my dear, i mean huyo lazima akutane na mwamba wa kaskazini amcharaze makonde ageuze lol!
heheh nawe warushe roho basi masingoz
ππππππ:beer:
Ndo hivyo ukirushwa na wewe rusha
na kweli unachunga mzigo
maana uko macho wakat wote