Arusha: Zaidi ya bilioni 4 zakusanywa na kikosi cha usalama barabarani, kwa makosoa mbalimbali

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,690
2,000
hivi ni kikosi cha usalama bararani au kikosi cha kukusanya mapato barabarani!!!
I wonder why ajali haziishi, trafiki wako busy kukusanya mapato kuliko kuimarisha na kusimamia usalama barabarani.
[HASHTAG]#BringBackOurBenAlive[/HASHTAG]
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,072
2,000
Napata hasira pale napowaona hao makamanda wakitangaza hayo mapato kwa mbwembwe na sura zenye bashasha na tabasamu kama vile wamelikamata jambazi sugu kumbe wamemkamua mwananchi aliyelipa ushuru na kodi za mafuta,vat,paye,reli,ewura,umeme wa vijijini,bima ya afya,deni la bodi ya mikopo,vyama vya wafanyakazi,pspf,lapf n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom