Arusha na wizi wa nyaya za umeme!


kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
kwa wale walioko maeneo ya arusha wanaweza kuwa wamesikia kuna ongezeko la wizi wa nyaya za umeme.wizi huu umetokea maeneo ya tengeru zaidi ya mara mbili na hivyo kupelekea tanesko kufanya doria hadi usiku wa manane.
kwa mujibu wa Tanesco kumekuwa na uhujumu wa miundo mbinu yao maeneo mbalimbali arusha na hivyo kupelekea umeme kukatika bila kufuata ratiba ya mgao.wakuu mlioko arusha kama kuna mtu anfahamu mtandao huu wa wezi wa nyaya za umeme atujuze ili ushughulikiwe.ni aibu kuona mtu mmoja anakosesha umeme mkoa mzima!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,690
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,690 280
Hao lazima watakuwa CDM tu
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
umeme wenyewe wa mgao,watu hajira hakuna waibe hadi nguzo wakafanye kuni
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,412
Likes
1,726
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,412 1,726 280
huo mgao wa umeme ndio unaozalisha haya maana wanazitamani lakini wengi wao wanaogopa umeme sasa ikiwa kuna mgao kwanza giza linawasitiri pili wanakuwa na uhuru wa kufanya watakayo maana wanajua ratiba nzima na hata wanainchi wenyewe washazoea giza hata umeme ukikatwa wanajua ni mgao tu hata hawaangaiki kupiga simu kwa imergency service yao.
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,847
Likes
107
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,847 107 160
kwa wale walioko maeneo ya arusha wanaweza kuwa wamesikia kuna ongezeko la wizi wa nyaya za umeme.wizi huu umetokea maeneo ya tengeru zaidi ya mara mbili na hivyo kupelekea tanesko kufanya doria hadi usiku wa manane.
kwa mujibu wa Tanesco kumekuwa na uhujumu wa miundo mbinu yao maeneo mbalimbali arusha na hivyo kupelekea umeme kukatika bila kufuata ratiba ya mgao.wakuu mlioko arusha kama kuna mtu anfahamu mtandao huu wa wezi wa nyaya za umeme atujuze ili ushughulikiwe.ni aibu kuona mtu mmoja anakosesha umeme mkoa mzima!!
weweee.... bora waibe hizo nyaya kuliko wabaki kuziangalia wakati wanakufa na njaa
 
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
132
Likes
2
Points
35
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
132 2 35
kwa wale walioko maeneo ya arusha wanaweza kuwa wamesikia kuna ongezeko la wizi wa nyaya za umeme.wizi huu umetokea maeneo ya tengeru zaidi ya mara mbili na hivyo kupelekea tanesko kufanya doria hadi usiku wa manane.
kwa mujibu wa Tanesco kumekuwa na uhujumu wa miundo mbinu yao maeneo mbalimbali arusha na hivyo kupelekea umeme kukatika bila kufuata ratiba ya mgao.wakuu mlioko arusha kama kuna mtu anfahamu mtandao huu wa wezi wa nyaya za umeme atujuze ili ushughulikiwe.ni aibu kuona mtu mmoja anakosesha umeme mkoa mzima!!
Mkuu ni kweli huo wizi wa nyaya za tanesco upo na kwa taarifa yako haujaanza mgao ulipoanza bali ulikuwepo tangu huko nyuma na wezi wanajulikana kwa sababu wanunuzi wa hizo nyaya ni kiwanda cha masufuria cha Kenya, hivyo nyaya hizo huibiwa na kuvushwa kwenda Kenya kutengenezea masufuria. Huo ulinzi unaofanywa ni danganya toto kwa wananchi ili ionekane serikali inawajibika.

Kama kweli vyombo vya dola vipo makini na hiyo doria yao hao wezi wangeshakamatwa kitambo na wala sio leo mana kitu kama nyaya za umeme sio bidhaa inayoweza kuuzwa kwa mtu yeyote tu kama yalivo mafuta au vitu vingine, hivo ni bidhaa ambayo ina wanunuzi rasmi na wanajulikana na ni chain ndefu inahusika wala hao wezi sio vibaka tu kama unavodhani.

Kwa kuongezea tu ni kwamba nyaya hizi zinazoibiwa si tengeru tu bali ni between tengeru na usa river hapo ndo wizi huu sugu umejikita.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Njaa mbaya sana wakuu. Wangekuwa na shibe sidhani kama wangefanya matendo kama haya.
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
Umeme hakuna,maisha magumu,pesa hazikai,vyakula na vinevyo bei juu,.Wanauza wapate pesa ya kunua mafuta za taa kuliko kuendlea ka giza.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245