Arusha na tatizo la umeme


Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,643
Likes
864
Points
280
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,643 864 280
Nduguzanguni, nilikuwa na kiziara uchwala huko HANDENI, SIMANJIRO, SAME , MWANGA pia KARATU. Kwa kweli nimeshangaa sana kuona huko mgao haupo na kama kuna tatizo la umeme basi ni la kawaida tu na si kama hapa kwetu ARUSHA. Swali langu ni kwa wenzangu wenye uelewa mpana kidogo juu ya mambo haya ni kwamba, umeme tunaotumia hapa ARUSHA ni chanzo tofauti na sehemu nilizozitaja? Hapa kwangu naona tangu kumi na mbili upo ila ni mdogo sana na hata sioni vizuri. Tatizo laweza kuwa nini jamani? MSAADA NAHITAJI NDUGU YENU ILI NIELEWE.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,606
Likes
1,272
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,606 1,272 280
Wanalipizwa wananchi kwa kuchagua cdm, hiyo ndiyo ccm ya jk.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
maeneo yote uliyoyataja matumizi yake ya umeme ni madogo sana so..hakuna haja ya kuweka mgawo kwao.. lakini sio Mwanza za Arusha....
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Hamia maeneo ya Mianzini juu around njia ya kwenda Ilboru tumeunganishwa na line ya mochuari. Umeme haukatiki zaidi ya nusu saa! Au tafuta maeneo yaliyounganishwa na line ya ikulu ndogo karibu na mahakama kuu!
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
hahahaahaahaahahaaaaaaaaa! hapo kazi
 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,643
Likes
864
Points
280
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,643 864 280
line ya Ikulu si ni uzunguni nitatakiwa kulipa usd 2000 kwa mwezi mkuu? Duh!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Nduguzanguni, nilikuwa na kiziara uchwala huko HANDENI, SIMANJIRO, SAME , MWANGA pia KARATU. Kwa kweli nimeshangaa sana kuona huko mgao haupo na kama kuna tatizo la umeme basi ni la kawaida tu na si kama hapa kwetu ARUSHA. Swali langu ni kwa wenzangu wenye uelewa mpana kidogo juu ya mambo haya ni kwamba, umeme tunaotumia hapa ARUSHA ni chanzo tofauti na sehemu nilizozitaja? Hapa kwangu naona tangu kumi na mbili upo ila ni mdogo sana na hata sioni vizuri. Tatizo laweza kuwa nini jamani? MSAADA NAHITAJI NDUGU YENU ILI NIELEWE.
Nilikuwepo hapo Arusha kikazi last wiki...hali hiyo hata mie imenishangaza kabisa,umeme unakatika muda wowote na kuwaka muda wowote wakijisikia TANESCO......Nimeshangaa kwa namna ambavyo wakazi wa Arusha wanavyozoea hali hii,nadhani kuna kitu wanapaswa kufanya kubadilisha hali hii,vinginevyo hali ni mbaya Arusha.
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306