Arusha kufanya matembezi ya wiki ya nenda kwa Usalama

Arusha kufanya matembezi ya wiki ya nenda kwa Usalama

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
5,426
Reaction score
3,309
Ndugu wananchi wote mnakaribishwa katika MATEMBEZI YA WIKI YA NENDA KWA USALAMA BARABARANI yatakayoanzia Mout Meru Hotel mpaka viwanja vya Maonyesho.

Maandamano hayo yataongozwa na Band ya Jeshi la Polisi.
Wote tuhudhurie kuona mambo mbalimbali yatakayoonyeshwa viwanjani hapo.
Wote mnakaribishwa.
Chanzo.. ITV
 
Ndugu wananchi wote mnakaribishwa katika MATEMBEZI YA WIKI YA NENDA KWA USALAMA BARABARANI yatakayoanzia Mout Meru Hotel mpaka viwanja vya Maonyesho.
N
Maandamano hayo yataongozwa na Band ya Jeshi la Polisi.
Wote tuhudhurie kuona mambo mbalimbali yatakayoonyeshwa viwanjani hapo.
Wote mnakaribishwa.
Chanzo.. ITV

Wanachama wote wa UKAWA tokeni na mabango ya kupinga bunge la katiba huu ndio upenyo
 
Polisi watangulize familia zao mbele.
 
Polisi wanawaambia watu waandamane badala ya kwenda kwenye shughuli zao za uzalishaji mali. Au watu wakija mtawagaia chakula? Acheni maandamano yasiyo na tija kwa maslahi yenu polisi.
 
Makamanda mnaombwa mje na kombati ama nembo za chama wakati ni huu
 
Back
Top Bottom