Arsenal vs Man city | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal vs Man city

Discussion in 'Sports' started by Mtamile, Apr 7, 2012.

  1. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,793
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kesho ndo kesho ni kivumbi kikali kati ya Arsenal(the gunners) na matajiri wa jiji la manchester (manchester city) unafikiri hii mechi itaishaje?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,059
    Trophy Points: 280
    Kawaulize Man U ndio wanaijua shughuli ya Man City
     
  3. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,793
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hyo inaitwa patashika nguo kuchanika man city watataka kupunguza gap kati na man u wakati the gunnerz watataka wabakie nafasi ya tatu kazi ipo hapo
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani the gunners waifanye pasaka kesho inoge.......raha
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mimi ni man utd kama unavyoniona ktk avatar,lakini kesho mashabiki wa arsenal nipo nyuma yenu!funga city
     
  6. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,793
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sijawahi kuona mshabiki wa united akawa nyuma ya gunners ila kwa sababu sasa hivi mnafukuzia ubingwa na mnafukuzana na man city najua united wote leo mtakuwa the gunners tafadhafali sana mnaombwa muendelee kuisapoti the gunners hata baada ya mechi ya leo
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Leo ni Arsenal A na Arsenal B
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Go Arsenal Go gunners...
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Shikeni adabu zenu man city,asernal sio saizi yenu,yenu leo mumetepeta mbaya.nasri,aguero,toure hawajaonekana!balaaaaa!
     
Loading...