Arsenal tutaitoa relini spurz

Arsenal tutaitoa relini spurz

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Posts
2,176
Reaction score
1,472
Wale washika bunduki wenzangu msihofu pengo la point 4 toka kwa totenham. Bado 2na kiporo, tukishnda inabak point moja ambayo naamin kwa game ngum walizonazo totenham kuanzia swansea,evaton,mancity had chelsea sina shaka nafas ya 4 ni yetu
 
arsenal bwana wana njaa mpaka wanaomba kwa jirani pafiwe wakale pilau.
 
hongereni in advance kwa ubingwa wa nafasi ya nne mtakayochukua.wenzenu tunapigania namba moja yetu.
 
Arsenal na Liverpool wazee wa kubahatisha,ukiwa mshabiki wao kila mechi lazima tumbo joto.
 
Gooners bwana....spurs mwendo mdundo safari hii, mechi ya Liverpool na Fulham tumeharibu kwa sababu ya uchovu wa Europa League. Subiri mechi ya swansea uone moto, bale anarudi kushoto Lennon atakuwa amepona,Holtby anacheza kumi, Dembele anarudi kati. Mwakani nyie ni Europa tu.
 
Gooners bwana....spurs mwendo mdundo safari hii, mechi ya Liverpool na Fulham tumeharibu kwa sababu ya uchovu wa Europa League. Subiri mechi ya swansea uone moto, bale anarudi kushoto Lennon atakuwa amepona,Holtby anacheza kumi, Dembele anarudi kati. Mwakani nyie ni Europa tu.

hahahahaha spurz kwangu nishazoea kumtanguliza na baiskel ya baraf jua likianza tu inayeyuka..
 
Tusijifariji kwa nafasi ya CL,we need tropies in our cabinet,period.........
 
Mungu atusaidie, maana vinginevyo itakuwa aibu sana tu
 
Wale washika bunduki wenzangu msihofu pengo la point 4 toka kwa totenham. Bado 2na kiporo, tukishnda inabak point moja ambayo naamin kwa game ngum walizonazo totenham kuanzia swansea,evaton,mancity had chelsea sina shaka nafas ya 4 ni yetu
....yaaani; mmeisha jizila mpaka mnaanza kufikiria mtapataje nafasi ya nne(4)...ni lini mtaanza kuwa na ndoto za kufikiria kuchukua Ubingwa???
 
....yaaani; mmeisha jizila mpaka mnaanza kufikiria mtapataje nafasi ya nne(4)...ni lini mtaanza kuwa na ndoto za kufikiria kuchukua Ubingwa???

msim ujao utaona ndoto ya ubingwa itakavo timizwa
 
....yaaani; mmeisha jizila mpaka mnaanza kufikiria mtapataje nafasi ya nne(4)...ni lini mtaanza kuwa na ndoto za kufikiria kuchukua Ubingwa???
ni ya ukweli Tweeter inatimiza miaka 7 lakini hakuna member hata mmoja aliye tweet Arsenal kuwa bingwa je hii ni timu au mpapai dume hata mkaa haupati
 
Back
Top Bottom