Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 40,907
- 98,107
Niko Tex Palace hapa njoo tutumie dollar..!! 😹Lishangaz mambo...njoo moro basi tule easter wikend na hizo dollar zako
Niko Tex Palace hapa njoo tutumie dollar..!! 😹Lishangaz mambo...njoo moro basi tule easter wikend na hizo dollar zako
Ndio wapi hukontex palace?Niko Tex Palace hapa njoo tutumie dollar..!! 😹
😹😹😹Wee sikuwachi mpska unionyeshe dollar unapata wapi
Si Moro au wewe uko wapi??Ndio wapi hukontex palace?
Ah wee unaenda sehemu za ajabu ajabu njoo hapa black and whiteSi Moro au wewe uko wapi??
Hupajui? Ipo karibu na masika we fisi..!! 😹😹
Hapa tunakaa tunaotumia dollar kenge wee..!! 😹😹😹Ah wee unaenda sehemu za ajabu ajabu njoo hapa black and white
Hii kitaalamu tunaita Speculation 🤣BOT kuna mtu huku anauza apartments kwa fedha za kigeni. Anzeni naye huyu ili iwe fundisho kwa wengine
Asante kwa kunitag, nazijua hizi Apartments, rafiki yangu mmoja alikua anakaa hapa, location ni nzuri. Tatizo zimejengwa kwa low standard na nafasi ni finyu zimebanana sana. Kama mtu ni bachelor au for investment itamfaa.
Hebu nitafutie nzuri basi.Asante kwa kunitag, nazijua hizi Apartments, rafiki yangu mmoja alikua anakaa hapa, location ni nzuri. Tatizo zimejengwa kwa low standard na nafasi ni finyu zimebanana sana. Kama mtu ni bachelor au for investment itamfaa.
Binafsi, sipendi apartments ambazo ziko nyingi kwenye jengo moja, kumobilize for maintenance au kukubaliana kufanya chochote kwenye jengo ni kivumbi.
Ngoja nikutafutia nyumba kabisa babe wanguHebu nitafutie nzuri basi.
Si unajua navyokuamini babe.
Nitafurahi sana, na kukupenda mara dufu.Ngoja nikutafutia nyumba kabisa babe wangu