Any 5 star hotel outside Nairobi to match this?

komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,975
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,975 2,000
Price my foot...na wakati wewe ukileta mm nakuletea ya juu yake...
:D :D yaani vi barns vyako ulivovileta vimepigwa na chini na hotel ambazo ni za kawaida tu bado. Umeleta uchafu wa windsor nimekuekea kitu cha Sea cliff uone sceneray ilivo safi kabisa.

Mimi napenda ukiweka info uweke na picha basi ili watu wajionee wenyewe hotels za Zanzibar na Barns za Kenya :D

Kwa price mpaka saivi nimekumaliza, kwa uzuri wa hotels mpaka saivi nimekumaliza pia.

Utalii wa Zanzibar ni High End sana tu.... Kenya mtasubiri sana...
20190809_161803-jpeg.1176699

Halafu ujue na kuletea vitu vya kawaida tu...tukitoka hapa tunaenda kwenye utalii wandani..najua utakimbia
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,383
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,383 2,000
Price my foot...na wakati wewe ukileta mm nakuletea ya juu yake...View attachment 1176699
Halafu ujue na kuletea vitu vya kawaida tu...tukitoka hapa tunaenda kwenye utalii wandani..najua utakimbia
Huogopi kusema uongo hasa? Hebu ngoja nikukumbushe;

Ulianza hivi

11-jpg.1176705


Nikakulete ivi

22-jpg.1176706


Sasa nani kamcharaza mwenzake?

Ukaendelea ivi:

33-jpg.1176707


Nikasema Okay, nkaja na hii;
44-jpg.1176708


Nani Kacharazwa sasa hapo?

Hujakoma, ukaongeza na hii

55-jpg.1176709


Nikasema sawa, wacha nkusogezee hii:

66-jpg.1176710


nani kacharazwa hapo?

usisahau kama wewe ndie ulieanzisha kuja na bei na bila kueka picha (unajua vibanda vyenu viko overpriced uku kwetu ni dola mia mia ivo)
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,975
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,975 2,000
Wacha kudanganya hapa wewe...we ndio ulianza...kemu cheki hyo yako ilikuwa post namba ngapi...thats y nikaona wacha niende na wewe hvo hvo tu
Huogopi kusema uongo hasa? Hebu ngoja nikukumbushe;

Ulianza hivi

View attachment 1176705

Nikakulete ivi

View attachment 1176706

Sasa nani kamcharaza mwenzake?

Ukaendelea ivi:

View attachment 1176707

Nikasema Okay, nkaja na hii;
View attachment 1176708

Nani Kacharazwa sasa hapo?

Hujakoma, ukaongeza na hii

View attachment 1176709

Nikasema sawa, wacha nkusogezee hii:

View attachment 1176710

nani kacharazwa hapo?

usisahau kama wewe ndie ulieanzisha kuja na bei na bila kueka picha (unajua vibanda vyenu viko overpriced uku kwetu ni dola mia mia ivo)
screenshot_20190809-202101-jpeg.1176884
screenshot_20190809-202222-jpeg.1176885
 
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
1,527
Points
1,500
E

Engineer levi Devin

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
1,527 1,500
Nmemletea windsor jamaa aka nuna
Nakwambia hawa watu sijui akili ilibakigi Congo wakati wa migration wakaja east Africa vichwa vitupu, nafikiri kitu ambacho hawakukiacha kule Congo ni majungu.
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,383
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,383 2,000
Price my foot...na wakati wewe ukileta mm nakuletea ya juu yake...View attachment 1176699
Halafu ujue na kuletea vitu vya kawaida tu...tukitoka hapa tunaenda kwenye utalii wandani..najua utakimbia
Wacha kudanganya hapa wewe...we ndio ulianza...kemu cheki hyo yako ilikuwa post namba ngapi...thats y nikaona wacha niende na wewe hvo hvo tuView attachment 1176884View attachment 1176885
Hapo nimekuonesha bei comparison uone kama hio unayoisifia hainaga ishu mbele ya Sea Cliff, your windsor is worthless. Hayo mabanda huku kwetu ni dola mia mia nyie mnauza dola 200.

By the way, with all the beach you have, unataka kunambia you guys dont have beach hotels? Huja mention hata moja.

Izo hotels zako unazoleta za mbugani hio bei yake inachangiwa na mambo ya fees za mbugani lakini ukitoa hio, ni mabanda ya dola 300 tu, hata ivo nimekucharaza na advantage yote ulokuwa nao :D :D :D
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,975
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,975 2,000
Heheee...umeona sasa kwnn sea cliff ni ghali kushinda windsor...inaenda na purpose ya hyo hotel,area pia ina matter...

Thats y i was telling you sea cliff is a joke to windsor...nlishanga umeruka kw prices..so tuendelee tu...stop yapping like a kindergarten child..
Hapo nimekuonesha bei comparison uone kama hio unayoisifia hainaga ishu mbele ya Sea Cliff, your windsor is worthless. Hayo mabanda huku kwetu ni dola mia mia nyie mnauza dola 200.

By the way, with all the beach you have, unataka kunambia you guys dont have beach hotels? Huja mention hata moja.

Izo hotels zako unazoleta za mbugani hio bei yake inachangiwa na mambo ya fees za mbugani lakini ukitoa hio, ni mabanda ya dola 300 tu, hata ivo nimekucharaza na advantage yote ulokuwa nao :D :D :D
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,383
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,383 2,000
Heheee...umeona sasa kwnn sea cliff ni ghali kushinda windsor...inaenda na purpose ya hyo hotel,area pia ina matter...

Thats y i was telling you sea cliff is a joke to windsor...nlishanga umeruka kw prices..so tuendelee tu...stop yapping like a kindergarten child..
Mkuu, hotel ambayo ipo mbugani, ilitakiwa iwe more expensive kuliko ilioko baharini. Sote tunajua mtalii akienda mbugani anachajiwa hela ndefu, sasa imagine, analala kwenye hotel ambayo ipo ndani ya mbuga, what do you expect? hata ivo pamoja na advantage mliokuwa nayo, tumewapiga bao bado.

Halafu mbona hunijibu? you guys dont have hotels on the beach? i think it will make more sense that way.

By the way you know why nimekuletea Sea cliff, Kwa sababu ina golf course na hoteli yetu yenye golf course ni hio Sea cliff, sijakuonesha hio kwa sababu ipo beach, look at it, ipo juu ya cliff, there is no access to the beach, lakini ipo amazing bado kuliko windsor. Sina uhakika hio Windsor iko mbugani au iko out of town tu? Kwa sababu mabanda kama hayo huku kwetu yanawekwa kwenye airbnb :D
 
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
1,156
Points
2,000
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
1,156 2,000
Mkuu hapo unatwanga tu maji kwa kinu, hawa jamaa wana kale katabia ambacho wanaona kila kitu kizuri kipo kwao wakati wanajidanganya alafu ni wabishi by nature, usipoteze muda kuwajibu, waache waendelee kujidanganya ili wafurahi.
Watu hawajui hata maana ya five star hotel.
Mkuu, hotel ambayo ipo mbugani, ilitakiwa iwe more expensive kuliko ilioko baharini. Sote tunajua mtalii akienda mbugani anachajiwa hela ndefu, sasa imagine, analala kwenye hotel ambayo ipo ndani ya mbuga, what do you expect? hata ivo pamoja na advantage mliokuwa nayo, tumewapiga bao bado.

Halafu mbona hunijibu? you guys dont have hotels on the beach? i think it will make more sense that way.

By the way you know why nimekuletea Sea cliff, Kwa sababu ina golf course na hoteli yetu yenye golf course ni hio Sea cliff, sijakuonesha hio kwa sababu ipo beach, look at it, ipo juu ya cliff, there is no access to the beach, lakini ipo amazing bado kuliko windsor. Sina uhakika hio Windsor iko mbugani au iko out of town tu? Kwa sababu mabanda kama hayo huku kwetu yanawekwa kwenye airbnb :D
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,383
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,383 2,000
Mkuu hapo unatwanga tu maji kwa kinu, hawa jamaa wana kale katabia ambacho wanaona kila kitu kizuri kipo kwao wakati wanajidanganya alafu ni wabishi by nature, usipoteze muda kuwajibu, waache waendelee kujidanganya ili wafurahi.
Watu hawajui hata maana ya five star hotel.
Nawaelewa hawa jamaa kwa ubishi, na ndio maana hajaleta hata hotel moja ya Beach mana anajua kama izo zao ni mabanda tu.

Analeta hotels za Mbugani, wakati hela nyingi kwenye hio charge yao ni kwa sababu wanalal ndani ya mbuga tu na kumfanya mgeni asilipie tena yale magharama ya mbuga.

Ndani ya nafsi yake anajua kama Zanzibar inatisha kwa mahoteli makali ila ndo ubishi wao tu tena
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,975
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,975 2,000
Beach resort ziko baba...n vile wageni wengi kenya wanaona ni afadhali waka camp mbugani kuepuka gharama..

Nawaelewa hawa jamaa kwa ubishi, na ndio maana hajaleta hata hotel moja ya Beach mana anajua kama izo zao ni mabanda tu.

Analeta hotels za Mbugani, wakati hela nyingi kwenye hio charge yao ni kwa sababu wanalal ndani ya mbuga tu na kumfanya mgeni asilipie tena yale magharama ya mbuga.

Ndani ya nafsi yake anajua kama Zanzibar inatisha kwa mahoteli makali ila ndo ubishi wao tu tena
Leopard beach resort hyo
Southern palms beach resort..
leopard-beach-resort-2-jpeg.1177894
leopard-beach-resort-jpeg.1177895
southern-palms-beach-resort-jpeg.1177897
 

Forum statistics

Threads 1,326,745
Members 509,585
Posts 32,233,331
Top