Anna Tibaijuka aibuka jimboni ghafla baada ya Mdee

sonmtambo

Member
Joined
Aug 6, 2013
Posts
31
Reaction score
1
Amekuja na chopa na kfanya mkutano wa gafla, alezea alivyopewa bilioni moja na Lugemalira.
 

Attachments

  • 1415882001378.jpg
    47.5 KB · Views: 1,137
Cheki hiyo
 

Attachments

  • 1415882675716.jpg
    50.2 KB · Views: 856
Dah! una art mbaya sana. Unafutafuta sana mpaka vingine havisomeki vizuri. Mara vinasomeka 'Hana' nahisi ni Ana, 'pena' nahisi ni Pewa. Nilitamani ufunguke zaidi lkn nahisi naweza pofuka
 
kwani una haraka gani we mtu...? sonmtambo
tulia lete taarifa yenye mantiki!
 
Last edited by a moderator:
kwani una haraka gani we mtu...? sonmtambo
tulia lete taarifa yenye mantiki!
 
Last edited by a moderator:
ulikuwa unataka kutuletea taarifa gani labda, embu jieleze vizuri kama mtu mzima mwenye akili timamu
 
Mama Prof. naona kaanza kuchanganyikiwa sasa. Binafsi niliamini tangia mwanzoni kuwa heshima yake ilikuwa kubwa kuzidi uwaziri katika serikali ya ccm na siku moja wote tutaliona hili.
Wakati anawashawishi wapiga kuwa alikuwa neutral ilikuwa mara chache kumkuta amevalia manguo haya ya kijani na njano lakini sasa anadhani ndio wataweza kumuokoa baada ya kujiunga na wala rushwa!
Sasa anaongelea alivyopewa pesa, je hiyo ni miongoni mwa ahadi alizotoa illi achaguliwe!?
 
binafsi hata sina shida na huyo mama wa watu. ninashida na wale wliokwapua hela Zetu. hapa na maanisha akina eliakimu maswi na wapuuzi wenzake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…