Angalia hii halafu Toa Maoni yako

Angalia hii halafu Toa Maoni yako

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,298
Reaction score
289,224
Hii ndio hali halisi ya Nchini Tanzania

Screenshot_2024-10-26-22-14-54-1.png
Screenshot_2024-10-26-22-14-37-1.png
 
Inashangaza sana siku hizi. Huyu anaacha kushughulika na sekta yake ya maji anahangaika kufungua zahanati

Siku hizi ni vululu vululu nimeiona pia Slaa anazindua maji mkoa fulani wakati yeye ni waziri wa Habari.
 
Inashangaza sana siku hizi. Huyu anaacha kushughulika na sekta yake ya maji anahangaika kufungua zahanati

Siku hizi ni vululu vululu nimeiona pia Slaa anazindua maji mkoa fulani wakati yeye ni waziri wa Habari.
Wanapiga kolabo. 😅😅
 
Back
Top Bottom