Android App developers ongezeni haya kwa 2020

Android App developers ongezeni haya kwa 2020

kali linux

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Posts
2,303
Reaction score
6,123
Hello bosses.

Nina mambo kadhaa ya kushiriki na android developers

1)Kwenye projects zako mpya jitahidi kutumia data binding library kwa sababu itaondoa haja ya kuandika mara kwa mara 'findViewById()' coz kama una project kubwa basi huwa kuna tatizo la kuaccess widgets mara kwa mara kwa kutumia hio 'findViewById()'

Pia data binding inaondoa zile run-time errors zinazotokea kwa sababu ya kushindwa kulocate widget ilipo kwenye layout files


2)Punguza idadi ya activities kwa kutumia activities chache pamoja na fragments. Hii itasaidia kufanya app yako i-run faster na isitumie RAM kubwa sana. Wengine huona vizuri kutumia activity moja tu pamoja na fragments kadhaa.

3)Kama una mda free atleast 20 mins a day jifunze Kotlin coz google wanailendelea sana kotlin ukilinganisha na Java android


"Learn something new, code something Great"


Happy Coding
~Kali Linux
 
As a beginner,nna swali kwenye #3.
Hiv ikitokea nyingine zaid ya kotlin ambayo imezizidi kotlin na java android,itabid nijifunze?..or nikomae na moja tu?
 
As a beginner,nna swali kwenye #3.
Hiv ikitokea nyingine zaid ya kotlin ambayo imezizidi kotlin na java android,itabid nijifunze?..or nikomae na moja tu?
Inategemea na malengo yako. Kama unafanya coding ili uajiriwe itabidi usome ambayo inatamba sokoni kwa mda huo lkn kama unasoma kwa kufanyia kazi zako binafsi au ww mwenyewe umejiajiri kwenye tech unaweza kukomaa na moja ambayo inakidhi mahitaji yako
 
alright
Inategemea na malengo yako. Kama unafanya coding ili uajiriwe itabidi usome ambayo inatamba sokoni kwa mda huo lkn kama unasoma kwa kufanyia kazi zako binafsi au ww mwenyewe umejiajiri kwenye tech unaweza kukomaa na moja ambayo inakidhi mahitaji yako
 
Back
Top Bottom