Posho City
JF-Expert Member
- Mar 15, 2012
- 648
- 418
Wadau mm nshazoea kununua vitu kwa watu hadi naona vya dukani kero.
Wadau mm nshazoea kununua vitu kwa watu hadi naona vya dukani kero.
Kama una meza ya tv na unataka uza nipm niichukue.hela niliyonayo ni elfu 80 tu na meza iwe na hali nzuri na yenye ubora.
Nipo Tabata Dar.
Wadau mm nshazoea kununua vitu kwa watu hadi naona vya dukani kero.
Kama una meza ya tv na unataka uza nipm niichukue.hela niliyonayo ni elfu 80 tu na meza iwe na hali nzuri na yenye ubora.
Nipo Tabata Dar.