Amosi Makala tumekumiss jukwaani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amosi Makala tumekumiss jukwaani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Jun 6, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Nilizoea kukuona jukwaani kwenye band za akudo na kwa wazee wa ngwasuma ukituza sambamba na wakina papa msoffe, papa ngoroo, papa mkunzi.
    Hasa kile kibwagizo cha wazee wa ngwasuma "wapi mtu ya watu papa amosi makala makala makala eeeh"
    Sasa hivi tumekumiss sana. kabla ya uwaziri ilikuwa ikipigwa hiyo mara moja unaenda kutuza.
    Mkuu uwaziri umekuweka busy sana kiasi hicho?.
    Karibu sasna mh. Amosi Makala, kiti chako bado kipo.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Papaa Amosi Makala,mutu ya mungu,ikifa inazikwa na Mungu..wakongomani bwana kwa kusifiaa kibokoooo...
     
Loading...