Kibwebwe JF-Expert Member Joined Jun 26, 2012 Posts 826 Reaction score 266 Jul 1, 2012 #1 Sasa hivi ndio ninalala ha ha ha ,...wewe je?
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 Jul 1, 2012 #2 ukilala tu mi naibuka kukukomba kila kitu
Kibwebwe JF-Expert Member Joined Jun 26, 2012 Posts 826 Reaction score 266 Jul 1, 2012 Thread starter #3 watu8 said: ukilala tu mi naibuka kukukomba kila kitu Click to expand... nakupiga nchale kwenye masabuli ha ha ha
watu8 said: ukilala tu mi naibuka kukukomba kila kitu Click to expand... nakupiga nchale kwenye masabuli ha ha ha
Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Jul 2, 2012 #4 Mbona unalala mapema mno mkuu
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jul 2, 2012 #5 Jamani msihoji sana pengine kiburudisho kimemuita chumbani bana. kwi kwi kwi kwi kwi... tehetehetetehetehetehetehete
Jamani msihoji sana pengine kiburudisho kimemuita chumbani bana. kwi kwi kwi kwi kwi... tehetehetetehetehetehetehete
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 Jul 2, 2012 #6 Kibwebwe said: nakupiga nchale kwenye masabuli ha ha ha Click to expand... hahaha hiyo ni noma itabidi niandae kufuli la chuma
Kibwebwe said: nakupiga nchale kwenye masabuli ha ha ha Click to expand... hahaha hiyo ni noma itabidi niandae kufuli la chuma
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jul 2, 2012 #7 Lala pema!!!
I issabela Senior Member Joined Jun 27, 2012 Posts 148 Reaction score 17 Jul 2, 2012 #8 Kibwebwe said: Sasa hivi ndio ninalala ha ha ha ,...wewe je? Click to expand... jaman wewe saiz?