Amepoteza pay slip ya NMB, atapataje nyingine?

Amepoteza pay slip ya NMB, atapataje nyingine?

ankoekka

Member
Joined
Jul 23, 2016
Posts
85
Reaction score
21
Wakuu,

Kuna rafiki yangu amepoteza pay slip ya 155,000 ya malipo ya chuo. Naomba msaada wa mawazo, afanyeje ili apate nyingine? Kuna gharama za kulipia kupata nyingine?

Asanteni.
 
Anaweza kwenda kwenye hicho chuo wakaitisha Bank Statement ya siku hiyo aliyolipia wakajiridhisha na kumkatia risiti au aende benki watamtolea copy ya ile slip iliyobaki benki ila ni mlolongo mrefu kidogo na atatakiwa kuandika barua kwa meneja
 
Mwambie arudi NMB watampa copy yake
 
Arudi hapo hapo atapewa utaratibu, ila kwa CRDB ilikuwa unalipia elfu 4
 
Hivi huwa kuna ugumu gani kusema "Nimepoteza pay-in-slip" ya benki badala kusema kuna mtu amenituma kuulizia hapa JF? Yeye ni Kila.za hawezi kuuliza mwenyewe? Huu muda uliopoteza kuuliza hapa ungekuwa umeshafika benki kuulizia utaratibu!
 
Ni kweli usemalo. Sababu za kijiografia huchangia suala la kufika mapema au kuchelewa bank.
 
Back
Top Bottom