"Amepita bila kupingwa"

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Dec 27, 2012
9,756
2,000
Hii ni kauli ya kidemokrasia inayonichefua sana, hasa wakati wa uchaguzi. Hutokea wakati wa kura za maoni na uchaguzini. Ni nafasi adimu ya magamba kuchakachua na kuanza kuhesabu majimbo. Kila Jimbo lisimamishe wagombea. Hakuna anayependwa na wote. Iweje mtu asipingwe? Tuwasidie NEC kufuta kauli hii. Yawezekana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom