Ambae anafahamu hii nichek tupige kazi!

Ambae anafahamu hii nichek tupige kazi!

komba05

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Posts
367
Reaction score
293
Habari wadau, bila kupoteza muda nimeleta biashara hapa ili mwenye ufahamu aniambie imekaaje ili tupige kazi!
Kuna jamaa yangu ndugu yake yupo nje ya nchi, Amempigia simu jamaa na kumuomba Atafute mtu ( dalali) ambae anajua sehemu itakayoweza kupata apartment ya kununua walau ya vyumba vitatu (Kama wafanyavyo NHC) Hivyo ambae anafahamu apartment inayouzwa afunguke hapa ikiwezekana na picha! Then Tufanye kazi! 0743941142!
Nb: Iwe walau Mikocheni, Mbezi beach, Upanga nk yaani kusiwe uswazi kiviile!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mffff! Nasikia harufu ya utapeli hapa...

Kama kweli unahitaji apartment nenda pale Ivory tower, wanauza appartment zao Upanga na Mikocheni. Ofisi zao ziko pale kwa Warioba opposite na lile ghorofa lao jipya wanalopandisha pale. Pia ukishindwana na hao, nenda pale karibu na Muhimbili, ulizia Al Rais developers wanauza apartments kila kona ya jiji hili...
 
Mffff! Nasikia harufu ya utapeli hapa...

Kama kweli unahitaji apartment nenda pale Ivory tower, wanauza appartment zao Upanga na Mikocheni. Ofisi zao ziko pale kwa Warioba opposite na lile ghorofa lao jipya wanalopandisha pale, pia ukishindwana na hao, nenda pale karibu na Muhimbili, ulizia Al Rais developers wanauza apartments kila kona ya jiji hili...
Asante kwa Angalizo! Ngoja nijaribu kuchek pia njia hiyo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom