Always Old is Gold :Jamani msiitupe cha zamani eti kisa umepata kipya.

Nyagalu blood

Member
Feb 3, 2019
5
45
Ni miez kadhaa toka nimezinguana na demu wangu,bila Shari kama ilivyozoeleka kwa vijana wa sasa,hiv juzi nimekutana na huyu dem ,meng tulijadili ikiwemo maisha yanavyoenda toka tumeachana,ikiwemo kujuwa sababu....lakn alikuja kugusia vp kama nimepata Mtu mwingne,lakn kama unavyojuwa ni ngumu kumjibu nimepata mwingine maana huwa tunahofia kuumiza moyo wa mwanamke ....hapo nilimjibu bado sijapata na sijafikilia toka tumeachana ...kiukwel dem alinisih sana jinsi mahusiano yanavyohitaji kuaminiana....na baada ya kumuelewa hivi ninavyosema kanitunuka penzi mbalikiwe wadada wenye moyo kama huu...

Sitakuja muacha demu kwa kumtukana ,kumdhalilisha wala kumfanya anione Mtu mwenye roho mbaya ...nitawaacha kimya kimya..ili tukikutana iwe kama ilivyonitokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
26,902
2,000
Umenikumbusha ujanani, nilimwagana na mdada, baada ya miezi sita napata call, "oh nipo mjini vipi tunaweza kuonana?", Nikajibu, "ndio" akasema kama hutojali tuonane this weekend...

... unajua kilichofuata mjengoni
 

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
2,438
2,000
Ni miez kadhaa toka nimezinguana na demu wangu,bila Shari kama ilivyozoeleka kwa vijana wa sasa,hiv juzi nimekutana na huyu dem ,meng tulijadili ikiwemo maisha yanavyoenda toka tumeachana,ikiwemo kujuwa sababu....lakn alikuja kugusia vp kama nimepata Mtu mwingne,lakn kama unavyojuwa ni ngumu kumjibu nimepata mwingine maana huwa tunahofia kuumiza moyo wa mwanamke ....hapo nilimjibu bado sijapata na sijafikilia toka tumeachana ...kiukwel dem alinisih sana jinsi mahusiano yanavyohitaji kuaminiana....na baada ya kumuelewa hivi ninavyosema kanitunuka penzi mbalikiwe wadada wenye moyo kama huu...

Sitakuja muacha demu kwa kumtukana ,kumdhalilisha wala kumfanya anione Mtu mwenye roho mbaya ...nitawaacha kimya kimya..ili tukikutana iwe kama ilivyonitokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya ya kuwaza kulaga vipolo, honestly mimi huwa siwazagi kabisa. Mi nikishaamua hapa natoka, jua natoka mazima, hata iweje sirudi tena. MNA MOYO MNAOWEZA.

#ni maamuzi tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom