Alliances zinavyoua vyama vya siasa kenya

Alliances zinavyoua vyama vya siasa kenya

Ndaukanyo

Member
Joined
Mar 7, 2013
Posts
6
Reaction score
0
Habari wana jf wenzangu hebu tulitazame hili la alliances nchini kenya ukwel ni kwamba pamoja na faida zake zote ktk siasa na demokrasia hz alliance zinaua vyama vya siasa sasa hatutakuwa tena na odm wala kanu.swali je tanzania tuufuate huu mfumo ukiangalia na mazngira yetu ya kisiasa?naomba kuwasilisha
 
Ni kweli lakini kwa Kenya kuna mambo mengi zaidi ya alliances. Kiukweli hakuna vyama vya siasa ila mkusanyiko wa watu wanaofuata mtu AMA kwa mapenzi naye au Kabila lake au hata kwa sababu ni adui wa adui wako!
 
Ni kweli lakini kwa Kenya kuna mambo mengi zaidi ya alliances. Kiukweli hakuna vyama vya siasa ila mkusanyiko wa watu wanaofuata mtu AMA kwa mapenzi naye au Kabila lake au hata kwa sababu ni adui wa adui wako!

Hapo umenena kwa muono wa jicho la tatu big up
 
Hiyo ndio democrasia halisi,hata nyinyi munakuja huko,kawaida ya democrasia iliyo komaa vyama vikubwa huwa ni viwili tu.si amerika britain urusi wala ufaransa.na ni kwa mujibu wa katiba ya kenya.
 
Hiyo ndio democrasia halisi,hata nyinyi munakuja huko,kawaida ya democrasia iliyo komaa vyama vikubwa huwa ni viwili tu.si amerika britain urusi wala ufaransa.na ni kwa mujibu wa katiba ya kenya.

Lini Urusi wamekuwa na demokrasia iliyokomaa?
 
believe me it is going to be chadema v/s ccm.orthers will remain to be others.
 
Back
Top Bottom