Aliyesema hakuna chakula cha msaada alitaka kupimana nguvu na Mungu?

BUSAMUDA

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
614
500
Hebu tujadili kutokutimia au kutimia Kwa Kauli hii iliyotolewa na Mtanzania mmoja Je alitaka kupimana nguvu na Mungu!

Kwa ukame huu Mungu anaenda kutoa fundisho, naomba Mungu aturehemu. Mafundisho haya yaliyawahi kutokea kwa MANABII wa Awali Kwa Mfano Farao wakina Bahali na wengine wengi.

Ushauri
Naomba tumuachie Mungu mamlaka yake yeye ndiye Bwana wa Ulimwengu yeye ndiye anajua kesho yetu Milele.
 

My Son drink water

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,233
2,000
Hebu tujadili kutokutimia au kutimia Kwa Kauli hii iliyotolewa na Mtanzania mmoja Je alitaka kupimana nguvu na Mungu!

Kwa ukame huu Mungu anaenda kutoa fundisho, naomba Mungu aturehemu. Mafundisho haya yaliyawahi kutokea kwa MANABII wa Awali Kwa Mfano Farao wakina Bahali na wengine wengi.

Ushauri
Naomba tumuachie Mungu mamlaka yake yeye ndiye Bwana wa Ulimwengu yeye ndiye anajua kesho yetu Milele.
Huyo mtu hujiona yeye ndo mungu wa watanzania ndo maana huwa hapendi kukosolewa sasa safari hii Mungu ameamua kumkosoa sasa ngoja tuone mwisho wa hii movie, mungu udongo na Mungu moto nani ni zaidi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom