Aliyesambaza picha za denti Muhimbili (Beatrice Aiko)

Aliyesambaza picha za denti Muhimbili (Beatrice Aiko)

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Posts
8,142
Reaction score
17,638
Wakuu, huyu kijana aliyeleta hizi picha za Beatrice Aiko mwanafunzi wa Muhimbili.....after digging, upo ushahidi timilifu kuwa ndiye aliyekuwa mpenzi wa huyo dada na ndiye anayesambaza picha hizo kwa makusudi.

Huu ni ushenzi. Hustahili kuitwa mwanaume.
snagnax kaa chonjo. Ikiwezekana omba msamaha kwa umma kwa upuuzi huu. La sivyo nakuanika hadharani.

Takriban siku mbili zilizopita, kulikuwa na picha za uchi za mwanafunzi wa chuo cha Muhimbili aliyetambulishwa kama (Beatrice Aiko) zilizosambazwa katika mitandao ya kijamii.

Baada ya baada ya kama siku moja ikasemekana picha hizo ziliwekwa na mpenzi wake wa zamani na baada ya hapo kiliwekwa kikao cha familia za sehem zote mbili ili kujua chanzo cha mtafaruku huo kabla ya kufungua kesi an "indecent assault" na kujua picha hizo zilipigwa na nani na ziliwekwa na nani na kwanini hasa ziliwekwa.

Baada ya kikao cha muda mrefu na uchunguzi katika simu zao pale pale ulibaini kuwa picha hizo zilipigwa na mtu anayefahamika kwa jina la John katika Hotel moja Mwenge,na aliyekuwa mpenzi wake alitumiwa picha hizo na John na yeye pia alizifoward na kupost katika mitandao tofauti kwa jazba aliyokuwa nayo.

Baada ya masaa kadhaa kikao kiliisha na aliyepiga picha hizo John bado hajulikani alipo na bado hajulikani ni kwanini picha hizo zilipigwa.

Asubuhi hii familia ya Christopher ilifungua defamation lawsuit dhidi ya Beatrice Aiko na John.
 
Wakuu, huyu kijana aliyeleta hizi picha za Beatrice Aiko mwanafunzi wa Muhimbili.....after digging, upo ushahidi timilifu kuwa ndiye aliyekuwa mpenzi wa huyo dada na ndiye anayesambaza picha hizo kwa makusudi.

Huu ni ushenzi. Hustahili kuitwa mwanaume.
snagnax kaa chonjo. Ikiwezekana omba msamaha kwa umma kwa upuuzi huu. La sivyo nakuanika hadharani.

tit for tat tc a fair game da guy z the ex wa Beatrice,uyu mkaka lazima afundshwe adabu TCRA wapo wapi???
 
Last edited by a moderator:
Wakuu, huyu kijana aliyeleta hizi picha za Beatrice Aiko mwanafunzi wa Muhimbili.....after digging, upo ushahidi timilifu kuwa ndiye aliyekuwa mpenzi wa huyo dada na ndiye anayesambaza picha hizo kwa makusudi.

Huu ni ushenzi. Hustahili kuitwa mwanaume.
snagnax kaa chonjo. Ikiwezekana omba msamaha kwa umma kwa upuuzi huu. La sivyo nakuanika hadharani.

Unguza picha mkuu, huyu jamaa katukera sana. Anafanya wanaume wote tuonekane maboya
 
Last edited by a moderator:
Wakuu, huyu kijana aliyeleta hizi picha za Beatrice Aiko mwanafunzi wa Muhimbili.....after digging, upo ushahidi timilifu kuwa ndiye aliyekuwa mpenzi wa huyo dada na ndiye anayesambaza picha hizo kwa makusudi.

Huu ni ushenzi. Hustahili kuitwa mwanaume.
snagnax kaa chonjo. Ikiwezekana omba msamaha kwa umma kwa upuuzi huu. La sivyo nakuanika hadharani.

Huyu lazima atiwe mbaroni hajui kama ni kosa kisheria.
 
Last edited by a moderator:
Na wewe baada ya kuvujisha picha zake(kwa mfano ikitokea picha za jamaa zimewekwa hadharani) ukitakiwa kuomba msamaha utafanya hivyo?

Nikipewa sababu za kutosha
 
Picha zenyewe ziko wapi, mi naona malalamiko tu kama vipi wekeni ushahidi hapa
 
Back
Top Bottom