aliyepata divIV 27 anaweza kuandika python exploit na kuhack sym je hanauwezo?

aliyepata divIV 27 anaweza kuandika python exploit na kuhack sym je hanauwezo?

jaman najiuliza,je wataalam kuikimbia tanzania ni nchi haina fedha au haiwataki hao wataalam? Kijana mmoja anafamu computer science(bcoz ndo anachopenda) anajua computer langs kama c++,java,php,javascript,PYTHON naameandika softwares kazaa anazozitumia kwenye linux yake,na anampango mkubwa hataki kuusema,pia ni webhacker,defacer.JE KAMA MTIHANI WA MOCK MATH ALIKUWA ANA B NECTA ANA D,SI MABANK YAJIANDAE
A programmer/code monkey, computer programmer, developer, coder, or software engineer is a person who writes computer software.Vilevile programmer/code monkey anaweza kubobea in one area of computer programming or to a generalist who writes code for many kinds of software.Anaweza akawa software developer, Web Developer, Mobile Applications Developer, Embedded Firmware Developer, software engineer, computer scientist, or software analyst.Hivyo basi mkuu huyo jamaa uliyemtaja hapo juu ni wa kawaida sana kama ma programmers wengine kinachohitajika ni utofauti yani ile creativity aje na kitu kipya kitakachowashangaza watu kutokana na utofauti wake.Huyo jamaa yako aumize kichwa sana mkuu Stormerydr
 
Last edited by a moderator:
A programmer/code monkey, computer programmer, developer, coder, or software engineer is a person who writes computer software.Vilevile programmer/code monkey anaweza kubobea in one area of computer programming or to a generalist who writes code for many kinds of software.Anaweza akawa software developer, Web Developer, Mobile Applications Developer, Embedded Firmware Developer, software engineer, computer scientist, or software analyst.Hivyo basi mkuu huyo jamaa uliyemtaja hapo juu ni wa kawaida sana kama ma programmers wengine kinachohitajika ni utofauti yani ile creativity aje na kitu kipya kitakachowashangaza watu kutokana na utofauti wake.Huyo jamaa yako aumize kichwa sana mkuu Stormerydr

jamaa nilishangaa kuona anadesign algorthims kama za facemash,pia na Big Oh notation
 
Last edited by a moderator:
jamaa nilishangaa kuona anadesign algorthims kama za facemash,pia na Big Oh notation
Si kweli! si kwa ile muvie ya Social Network??,,It's a movie kaka, so lots of Artistic License can be used to stretch the truth around the story.Anyways embu paste hapa kiji-script kidogo nijionee maajabu ya huyo jamaa.Coz Facemash is an algorithm which is actually based on another algorithm called Elo Rating System.
 
Kwa vile anajishughulisha na defacing websites inaonekana bado hajakomaa kiakili huyo, pia msifikiri kuweza kuvuruga wordpress blog ya mtu ndo utaweza kuingia benki, hiyo ni level tofauti kabisa.

Kupasi mtihani sio kuwa na akili tu pia kuwa na discipline ya kukomaa na vitu ambavyo hauvipendi au unavichukia kibisa.
Mwambie mkuu kwa Bank ni kazi sana,,,,na ni lazima kuwe na Inside Man
 
Si kweli! si kwa ile muvie ya Social Network??,,It’s a movie kaka, so lots of Artistic License can be used to stretch the truth around the story.Anyways embu paste hapa kiji-script kidogo nijionee maajabu ya huyo jamaa.Coz Facemash is an algorithm which is actually based on another algorithm called Elo Rating System.

algorithims steps that is what i meant
 
.jsp,telnet
Unacheza wewe,,,,,Telnet client haina lolote..Hivi unaelewa lakini unachokisema??Ni kazi sana lazima ujue Core Banking system wanayotumia hiyo Bank ,,User-name and password pia vinahusika kuna vitu vingi sana mkuu,,Mgawanyo wa Kazi mtu huyu anafanya hichi huyo anafanya hichi,,ndio maana nikasema Inside Man anahitajika kwenye ishu kama hii.
 
Unacheza wewe,,,,,Telnet client haina lolote..Hivi unaelewa lakini unachokisema??Ni kazi sana lazima ujue Core Banking system wanayotumia hiyo Bank ,,User-name and password pia vinahusika kuna vitu vingi sana mkuu,,Mgawanyo wa Kazi mtu huyu anafanya hichi huyo anafanya hichi,,ndio maana nikasema Inside Man anahitajika kwenye ishu kama hii.

inbox me
 
Si kweli! si kwa ile muvie ya Social Network??,,It’s a movie kaka, so lots of Artistic License can be used to stretch the truth around the story.Anyways embu paste hapa kiji-script kidogo nijionee maajabu ya huyo jamaa.Coz Facemash is an algorithm which is actually based on another algorithm called Elo Rating System.

Unacheza wewe,,,,,Telnet client haina lolote..Hivi unaelewa lakini unachokisema??Ni kazi sana lazima ujue Core Banking system wanayotumia hiyo Bank ,,User-name and password pia vinahusika kuna vitu vingi sana mkuu,,Mgawanyo wa Kazi mtu huyu anafanya hichi huyo anafanya hichi,,ndio maana nikasema Inside Man anahitajika kwenye ishu kama hii.

Mkuu unam'ovadozi' huyo jamaa,alichosema CTO ni sahihi kabisa,huyu mtu ndio huyo anayemuita mtaalam na hapa anatafuta njia ya kutokea na hiyo div IV yake.Anyway anaonekana amepitiapitia tu vi'how to...' vichache vinamfanya ajiite programmer. Namshauri awahi veta kabla deadline ya kuchukua forms haijapita.
 
Last edited by a moderator:
Hahaha, bongo mtu akijua programming anajiona mtata sana, there's a lot to Computer Science than just programming.
Mtu anaweza hata kutengeneza language yake mwenyewe na bado asifike kokote tu, Onyesha uwezo wako basi wa kuandika code kweli, mbona hatujaaikia kitu! Alafu hiyo unayosema ati "Hacker" hujui hata kuchakachua Wi-fi ambayo iko encycripted bado ni hacker tu? Au kwenda na flash drive yako ukaweka kwenye PC ya mtu ukaiba files, hahaha sasa sio neno hacker bac lionekane kuwa anafanya vitu ka vya "Anonymous"
Bado, soma sana, na kama unasoma ili uje uhack website za MOE au nyingine za kibongo basi acha kupoteza muda maana hazitakupa manufaa, angalau ungekua unasoma ujue utabreak vipi FBI encycriptions za marekani, ili siku moja ukiweza basi ujue hata jinsi ya kulinda labda hapo unaweza ukapat jina dunia nzima, maana naona unapenda jina katika hackin society... Kutumia linux nayo sio sifa, ni kawida tu hata kutengeneza software ya linux si ajabu kwani nani hawezi kutengeneza calculator, au software computer ikiwaka inaplay a certain music?
Tengeneza basi Linux based OS tuone, au advanced software. Sisemi hivi sababu umesema jamaa amefeli form 4 hapana, bali wapo hata waliomaliza Div 1 ila hawafanyi chochote amazing kwenye hii field. Computer science is broad and its amazing, tusiishushe basi, Piga kitabu, kama vyuo vy kibongo vinasumbua ongeza msuli wako mwenyewe kwa bidii sana uwe na lengo la kufika sehemu fulani na usiseme hauwezi, nje wapo madogo hadi miaka 18 na anafanya kazi Apple ya kulinda system zao yote sababu kapiga sana code na mambo mengi kwenye computer science kajifunza,
 
guys im his tutor,what i know in computer science programming is only important for implemententing algorithims,kwa nn isiwepo competetion ,coz u guys most of you seem to be novices.mmejifunza def. ZA arrays but cant use it in real problems
 
guys im his tutor,what i know in computer science programming is only important for implemententing algorithims,kwa nn isiwepo competetion ,coz u guys most of you seem to be novices.mmejifunza def. ZA arrays but cant use it in real problems
Mr. Tutor, no need of that. Just pull and contribute here. We need developers and you can be of help!
https://github.com/hosannahighertech/kasuku

see also:
https://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/371353-hosanna-media-player-foss.html
https://www.jamiiforums.com/tech-ga...017-kasuku-media-player-alpha-2-released.html
 
Natumia php, Java, HTML, na PYThon Nilipata ziro masomo yote form 4 lakini nina B ya math Maisha yanaendelea
 
jaman najiuliza,je wataalam kuikimbia tanzania ni nchi haina fedha au haiwataki hao wataalam? Kijana mmoja anafamu computer science(bcoz ndo anachopenda) anajua computer langs kama c++,java,php,javascript,PYTHON naameandika softwares kazaa anazozitumia kwenye linux yake,na anampango mkubwa hataki kuusema,pia ni webhacker,defacer.JE KAMA MTIHANI WA MOCK MATH ALIKUWA ANA B NECTA ANA D,SI MABANK YAJIANDAE

cheti baba maneno mengi ya nn
 
Mkuu unam'ovadozi' huyo jamaa,alichosema CTO ni sahihi kabisa,huyu mtu ndio huyo anayemuita mtaalam na hapa anatafuta njia ya kutokea na hiyo div IV yake.Anyway anaonekana amepitiapitia tu vi'how to...' vichache vinamfanya ajiite programmer. Namshauri awahi veta kabla deadline ya kuchukua forms haijapita.
Well said ray05
 
Last edited by a moderator:
mmmmhhhh hizi "algorithm" zinanipa raha sana... aliyesema hili jukwa watu wadau wake ni waajabu hakukosea kabisaaaaa...
 
Back
Top Bottom