Tundazuri
JF-Expert Member
- Apr 17, 2012
- 2,421
- 3,056
Hata yeye ni kahaba na wewe mwenyewe ni kahaba, yeye kwani bikra pumbavu, wote nyie makahaba.kama ulikosa bikra ya mbele, ungemtoa ya nyuma kufidia muda uliopoteza kwake huyo kahaba.
Hata yeye ni kahaba na wewe mwenyewe ni kahaba, yeye kwani bikra pumbavu, wote nyie makahaba.kama ulikosa bikra ya mbele, ungemtoa ya nyuma kufidia muda uliopoteza kwake huyo kahaba.
Shangaa na wewe, eti sex video, kapumbavu sanaa, kwa kenyewe sio kabikraMdogo wangu waga unakosoa mabandiko ya watu woote humu JF....sasa na lako tukosoe au?????
Maana kwa utunzi huu inaonyesha ww ni mvulana na sio mwanaume...!!!
Kabla hujapima bikira za wanawake.....tukupime ww kwanza kama una marinda........!!!
Mwanaume aliyekamilika na video sex.....wapi na wapi????....
Kikubwa nikuongea uongo. Kwanini aseme uongo miaka yote hiyo ?!Kwa hiyo ndio unajiona mjanja?? Mbona ww sio bikra? Acha ubinafsi, kazi kuwatoa watu bikra alaf na wewe unataka bikraa, kwa nini usioe uliowatoa bikra? Alaf uache kushikashika mix by yass unless na wewe ni mtumiaji mzuri acha kujitoa ufahamu kwamba situmii.
Kwanza, bikra huyo dada kaitoa kwa dildo so acha makasiriko,.
Umeniudhi sana, unajiona mjanja na utakuja kupata mwanamke anatoa mix, alaf ujue mix ikitumika hata week huwezi jua kuna mafuta yakufanya mix ikae normal so acha kujidanganya, niulize mimi.
Nawasilisha
Bila uongo hamnaswi siku hizi, mbona nyie mnafanganya sanaaKikubwa nikuongea uongo. Kwanini aseme uongo miaka yote hiyo ?!
Una mtetea juu ya uongo wake ?
Basi matokeo ya uongo ndiyo huo, nime muacha na ana nichukia sana sasa hivi.Bila uongo hamnaswi siku hizi, mbona nyie mnafanganya sanaa
Hata wewe umeumiaaa sanaaa, wote ngoma droo, kila mtu apambane na hali yakeBasi matokeo ya uongo ndiyo huo, nime muacha na ana nichukia sana sasa hivi.
Nishalowaa, una nini kuongea mambo ya faraghaa ovyooBreak pumb au sio