Album ya nyimbo za Gwajima yatoka

Album ya nyimbo za Gwajima yatoka

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Posts
1,637
Reaction score
463
Album hiyo iliyosheheni nyimbo za kumtukuza Mungu, zinazofundisha na kuelimisha, orodha yake ni kama ifuatavyo:

1. Wa wapi yule?
2. Maharage ya wapi
3. Tumvishe pampasi
4. Mbumbavu mmoja
5. Nani aliyekuroga?
5. Asiye na akili
6. Anazeeka vibaya
7. Aende polisi

Album hii inayosambazwa na Msama Promotions, inatarajiwa kuingiza mapato si chini ya milioni 200 zitakazotumika kumlipa lubani wa ndege ya mchungaji huyo. Ili kudownload tafadhali tembelea; http/:www.mkito.com/maharage ya wapi.HTML

Source: majeshi majeshi
 
Album hiyo iliyosheheni nyimbo za kumtukuza Mungu, zinazofundisha na kuelimisha, orodha yake ni kama ifuatavyo:

1. Wa wapi yule?
2. Maharage ya wapi
3. Tumvishe pampasi
4. Mbumbavu mmoja
5. Nani aliyekuroga?
5. Asiye na akili
6. Anazeeka vibaya
7. Aende polisi

Album hii inayosambazwa na Msama Promotions, inatarajiwa kuingiza mapato si chini ya milioni 200 zitakazotumika kumlipa lubani wa ndege ya mchungaji huyo. Ili kudownload tafadhali tembelea; http/:www.mkito.com/maharage ya wapi.HTML

Source: majeshi majeshi
duniani kuna watumishi wa Mungu, hata wakikosea Mungu bado anawatambua. nakuonya ujirudi la sivyo hasira ya Mungu yaweza kuwaka juu yako. najua huamini lakini watu wengine wanaweza kuamini baada ya kukuona wewe ukiadhibiwa na mkono wa Mungu. Mungu ni mwenye huruma, yakupasa urudi kwake kwa magoti na uache kuwashambulia watumishi wa Mungu. inawezekana haujui au kuamini kuwa ni watumishi wa Mungu, na unataka kutumia maisha yako kama experiment ya kujua hao ni wa Mungu au wa shetani, don't gamble with your life, ungetumia njia nyingine tu ya uchunguzi. kuna mambo yatakukuta muda si mrefu na utajua kuwa ulikuwa unawagusa masihi wa bwana ama la. Mungu akusaidie.
 
duniani kuna watumishi wa Mungu, hata wakikosea Mungu bado anawatambua. nakuonya ujirudi la sivyo hasira ya Mungu yaweza kuwaka juu yako. najua huamini lakini watu wengine wanaweza kuamini baada ya kukuona wewe ukiadhibiwa na mkono wa Mungu. Mungu ni mwenye huruma, yakupasa urudi kwake kwa magoti na uache kuwashambulia watumishi wa Mungu. inawezekana haujui au kuamini kuwa ni watumishi wa Mungu, na unataka kutumia maisha yako kama experiment ya kujua hao ni wa Mungu au wa shetani, don't gamble with your life, ungetumia njia nyingine tu ya uchunguzi. kuna mambo yatakukuta muda si mrefu na utajua kuwa ulikuwa unawagusa masihi wa bwana ama la. Mungu akusaidie.

Unapomtania na kumcgezea Mtumishi wa Mungu.Lazima upigwe kwa laana tu....
Nami namshauri ajirudi na kumwomba Mungu msamaha.....kwani tumeambiwa katika biblia tusihukumu kabla hatujahukumiwa....
 
Unapomtania na kumcgezea Mtumishi wa Mungu.Lazima upigwe kwa laana tu....
Nami namshauri ajirudi na kumwomba Mungu msamaha.....kwani tumeambiwa katika biblia tusihukumu kabla hatujahukumiwa....
kitu cha muhimu ni kwamba, watumishi wa Mungu ni wanadamu kama sisi, wakati mwingine wanaweza kukosea na Mungu huwa anawasamehe na kuendelea nao. ni nani wa kuwahukumu watumishi wa Mungu, Mungu mwenyewe ndiye wa kuwahukumu, si mwanadamu. ndio maana Miriam dada yake Musa alipomlalamikia Musa alipata ukoma palepale, na wale watoto wa kora ardhi ilifunuka ikawameza wote. ukimgusa mtumishi wa Mungu ambaye kweli Mungu yupo pamoja naye Mungu huwa anakasirika sana na lazima arushe mapigo. tatizo lililopo watu hawaamini kama huyu ni wa Mungu na huyu sio wa Mungu, na wanaingia kichwakichwa, je? ukiingia kichwakichwa kumbe alikuwa mtumishi wa Mungu si umejitoa muhanga, utaadhibiwa lazima. usifanyie bahati nasimu maisha yako kwa kuingia kichwakichwa kwa watumishi wa Mungu ambao wewe huamini kama ni wa Mungu, utakuja kujikuta baadaye wakati unapigwa fimbo kumbe ayaaa walikuwa ni watumishi wa Mungu na umeshachelewa umekula bakora na pengine umefutika.

watumishi wa Mungu hata wakikosea waache, Mungu mwenyewe ndiye anajua ametoka nao wapi, ametoka mbali sana nao. ukimuuliza historia kila mtu alivyovumilia mangapi hadi akafika pale alipofika wametoka mbali sana na Mungu na Mungu huwa anaangalia walau zuri moja tu akakurehemu wakati mwingine, hivyo waache, wanajuana na Mungu wenyewe, ukiwagusa utapigwa hakika.
 
Unapomtania na kumcgezea Mtumishi wa Mungu.Lazima upigwe kwa laana tu....
Nami namshauri ajirudi na kumwomba Mungu msamaha.....kwani tumeambiwa katika biblia tusihukumu kabla hatujahukumiwa....

Gwajima ni mtumishi wa Mungu? Mungu yupi jaman? Kweli leo nimeyaamini maneno ya Karl Marx(Religion is an opium of the people). Yan waumin wa gwajima wamepigwa upofu na ulevi wanaamin Gwajima ni mtu wa Mungu. Hivi mlishawah hata kuhoji mali zote anapataje? Mnadhan kwanini alizimia wakati anahojiwa?

Mghosi
 
duniani kuna watumishi wa Mungu, hata wakikosea Mungu bado anawatambua. nakuonya ujirudi la sivyo hasira ya Mungu yaweza kuwaka juu yako. najua huamini lakini watu wengine wanaweza kuamini baada ya kukuona wewe ukiadhibiwa na mkono wa Mungu. Mungu ni mwenye huruma, yakupasa urudi kwake kwa magoti na uache kuwashambulia watumishi wa Mungu. inawezekana haujui au kuamini kuwa ni watumishi wa Mungu, na unataka kutumia maisha yako kama experiment ya kujua hao ni wa Mungu au wa shetani, don't gamble with your life, ungetumia njia nyingine tu ya uchunguzi. kuna mambo yatakukuta muda si mrefu na utajua kuwa ulikuwa unawagusa masihi wa bwana ama la. Mungu akusaidie.

haya maneno ungemwambia gwajima yangemsaidia sana maana naye alitukana watumish wa Mungu. Usiwe kipofu wa upande mmoja, mahaba kwa gwajima yamekupoteza
 
kuna baadhi ya nyimbo sijaziona humu kama Siogopi polisi, Waambie gwajima kasema, etc. au kuna part 2 baadae?
 
Mtumishi wa Mungu ndo huyo gwajima nyinyi walokokole mtachomwa upofu wenu
 
Album hiyo iliyosheheni nyimbo za kumtukuza Mungu, zinazofundisha na kuelimisha, orodha yake ni kama ifuatavyo:

1. Wa wapi yule?
2. Maharage ya wapi
3. Tumvishe pampasi
4. Mbumbavu mmoja
5. Nani aliyekuroga?
5. Asiye na akili
6. Anazeeka vibaya
7. Aende polisi

Album hii inayosambazwa na Msama Promotions, inatarajiwa kuingiza mapato si chini ya milioni 200 zitakazotumika kumlipa lubani wa ndege ya mchungaji huyo. Ili kudownload tafadhali tembelea; http/:www.mkito.com/maharage ya wapi.HTML

Source: majeshi majeshi
Mkuu unajitafutia tu laana za bure kwenye maisha yako..bora uombe tu uzi wako ufutwe na Mods

Wakati wewe unapost pumba hapa JForums wenzio wako kwenye maombi ya kufunga ya mnyororo..

Tumia hekima
 
Muanzisha uzi, ulikuwa una malizia bando la bure au? Sitegemei JF kukuta watu kama wewe wenye thread zilizojaa utumbo. Grow up please.
 
This is too low kuwa posted JF,mtoa mada div.5 nini maana ignorance plus stupidity is at its best level.
 
Back
Top Bottom