Al Jazeera na vita huko Gaza

Al Jazeera na vita huko Gaza

Status
Not open for further replies.

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Posts
20,504
Reaction score
6,199
Naangalia Al Jazeera ,wanaonyesha documentary ya uharibifu uliofanywa na vita na Israel...sasa hawa wapalestina wanapasuliwa namna hii bado wanakomaa tu ..hawa watu vipi hawa? Yaani kuna sehemu inaitwa Khuzaa imefutika kabisa hakuna hata nzi wala mbu anayeruka lakini bado tu wako busy na hizo sijui alahu wakibaru
 
Hakuna tv inaonyesha haya.hizo picha zapatikana twitter,fb,u tube
 
Wewe Azusa wacha uongo. Aljazeera imenunuliwa na wamarekani ambao ni majority shareholders na hasa baada ya kuona wanakuwa exposed sana wakati wa vita vya Iraq na ilifikia mpaka walikipiga bomu kituo cha utangazaji kilichokuweko kule.

Leo hii unakuja na issue ya udini, ukisema inafocus na issues za middle east hiyo sawa lakini wacha kasumba ya udini kwenye kichwa chako hicho.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom