Sambamba na kichwa hapo juu kikiakisi kiarabu cha mchongo, al-furaha mutawaliya, yaani hapa naeleza furaha 3 mfululu au mfuatano, au basi kama mulivyozowea, furaha mfululizo.
1. Yanga na Ubingwa wa Mapinduzi.
2. Berkane na Ubingwa wa Cafcc.
3. Mwanet Mayele akiwa na Pyramid yake wakitutoa kimaso maso dhidi ya watesi wadhulumu wetu Masandawana.
Yaani ninabaki burdaaan kabisa hapa.
1. Yanga na Ubingwa wa Mapinduzi.
2. Berkane na Ubingwa wa Cafcc.
3. Mwanet Mayele akiwa na Pyramid yake wakitutoa kimaso maso dhidi ya watesi wadhulumu wetu Masandawana.
Yaani ninabaki burdaaan kabisa hapa.