Ileje JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 13,630 Reaction score 21,227 Oct 17, 2020 #1 Your browser is not able to display this video.
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,596 Reaction score 89,269 Oct 17, 2020 #2 Ileje said: View attachment 1603402 Click to expand... Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..π
Ileje said: View attachment 1603402 Click to expand... Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..π
Tripo9 JF-Expert Member Joined Sep 9, 2009 Posts 4,373 Reaction score 3,586 Oct 17, 2020 #3 KENZY said: Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..π Click to expand... Weww lazima umchague magu wewe π€
KENZY said: Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..π Click to expand... Weww lazima umchague magu wewe π€
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,984 Reaction score 189,583 Oct 17, 2020 #4 Aisee!
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,596 Reaction score 89,269 Oct 17, 2020 #5 Tripo9 said: Weww lazima umchague magu wewe π€ Click to expand... Huo muda heri nikautumie kupiga mapunyeto kuliko kwenda kupigia mtu kura ili akale...π
Tripo9 said: Weww lazima umchague magu wewe π€ Click to expand... Huo muda heri nikautumie kupiga mapunyeto kuliko kwenda kupigia mtu kura ili akale...π
Tripo9 JF-Expert Member Joined Sep 9, 2009 Posts 4,373 Reaction score 3,586 Oct 17, 2020 #6 KENZY said: Huo muda heri nikautumie kupiga mapunyeto kuliko kwenda kupigia mtu kura ili akale...π Click to expand... πππππ
KENZY said: Huo muda heri nikautumie kupiga mapunyeto kuliko kwenda kupigia mtu kura ili akale...π Click to expand... πππππ
Ileje JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 13,630 Reaction score 21,227 Oct 17, 2020 Thread starter #7 KENZY said: Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..π Click to expand... Hawa dada zetu kwa nini wanataka mimi nichume kwanza ndiyo anikubali badala ya kushirikiana nami tuchume kwa pamoja?
KENZY said: Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..π Click to expand... Hawa dada zetu kwa nini wanataka mimi nichume kwanza ndiyo anikubali badala ya kushirikiana nami tuchume kwa pamoja?
I Interlacustrine E JF-Expert Member Joined Jun 3, 2020 Posts 3,396 Reaction score 6,025 Oct 17, 2020 #8 KENZY said: Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..[emoji12] Click to expand... Siyo kikurya hicho? lakini amemchana wazi kuwa asiolewe na magari bali aolewe na Waume Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app
KENZY said: Naona kapiga kisukuma swafii kabisa.. na ujumbe uwafikie..[emoji12] Click to expand... Siyo kikurya hicho? lakini amemchana wazi kuwa asiolewe na magari bali aolewe na Waume Sent from my ONEPLUS A3010 using JamiiForums mobile app