AJIRA

Sauc

Member
Oct 12, 2018
42
125
Heri ya uzima ndug zang..
Kwa jina naitwa SAUC (age24), nina elimu ya chuo ngazi ya cheti nimesomea madini{certificate in mining enginering}& safty, sikufanikiwa kuendelea na elimu yng baada ya wazazi kufariki mwk.2018
Mm ni mkazi wa Mwanza ila kwa sasa nipo Geita-nyargusu, nilkuja kutafta ajira nimetafta hapa na pale ila cjafanikisha kila nikijarb ndugu zang mambo yana kuwa magumu kwa upande wng.
Nimejitokeza mbele yenu kama mwanafamilia naomba msaada wenu kwa yeyte anaefahamu au anasehemu na anahitaji mfanyakazi, nipo tayar kufanya kazi yyte hata kusaidia kuuza duka (kazi yyte ya halali). Nina uwezo wa kuandka na kzungmza englsh & kswhl kwa ufasaha bila shaka na ni mwenye afya njema.
Nipo tayar kujfunza na kufundshwa kazi kwan nina uwezo wa kuelewa ndani ya muda mfupi na kutoa ushirkiano.

#Mwenyez Mungu awabarik
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom