Ajira walimu wa sayansi

Ajira walimu wa sayansi

nashokee

Member
Joined
Nov 4, 2016
Posts
8
Reaction score
24
Habari wakuu? Napenda kuuliza hizi ajira za walimu wa sayansi zinatoka lini?
 
Ajira hutolewa kulingana na bajeti ya mwaka husika wa fedha, sasa naomba kujua ni mwaka upi wa fedha ambao unaulizia ajira hizo? Kwa msaada tu bajeti ya mwaka wa fedha 2016/2017 imevurugwa.Nani kavuruga mimi simjui ila ushaidi upo kuwa imevurugwa.
 
Ujielewi mtoa post budget ilitakiwa watoe ajira 72000 lakini awaja ajiri hata robo
 
Uhakiki wa majina 2000+ ulifanyika kwa mwezi mzima!!!!
Bila shaka hata majina ya awamu ya pili watatumia mwezi mzma tena kufikisha idadi aliyosema PM kuwa wataajiri walimu 4000+
 
Back
Top Bottom