ajira ajira

Inosent

Member
Nov 19, 2012
18
0
naomba kufahamu kwa wale wliosema waijua maxcom kwa hiyo kazi zao za sales person ndio za kusambaza machine au?
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
2,377
2,000
unauliza kutoka wapi? milembe? heading unaandika ajira ajira huku unauliza maxcom, jinga we!!!
 

Fubu G

Senior Member
Oct 7, 2012
110
195
Toto jnga hili.. Mpka hapo km mimi ndo HRM Kazi huna hta heading hujui kuandika!
 

Syakafwa

Member
Nov 30, 2012
10
0
Home of great thinkers ? ? ?,mwelevu hujifunza toka kwa mjinga unajua hilo. Kama umeona ni ujinga kaa kimya unafikiri kichaa akikuibia nguo wakati unaoga ukaanza kumkimbiza nani atoonekana kichaa. Hii so sehemu ya kujifunzia matusi. Heshimu mawazo ya mwenzio na ujiheshimu., usilazimishe kila mtu afikirie utakavo. Na nyie mnaodandia hoja vp ? kwa sababu flani kaongea na wewe unataka uongee. Think Big
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom