Ajenda hizi ni muhimu zimepuuzwa!

Ajenda hizi ni muhimu zimepuuzwa!

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Posts
5,517
Reaction score
4,009
Nımefuatılia ılani za wagombe na washndanı wakuu kwenye kinyang'anyiro cha Urais lakini sıkuona aliyeghusıa ajenda hz:Hifadhı ya jamii,Bıma , Makazı bora,Uhıfafadhı wa mazingira na bıonuaı, madawa ya kulevya na ulevi na Diplomasıa ya kıgeni.Anayejua kuwa jambo flani katı ya hayo lımefafanuliwa kwenye ılanı ya chama flani, atujuze.
 
ACT Wazalendo wamezungumzia Hifadhi za Jamii kwenye Ilani yao!
 
Ni kweli ACT wamezungumzia,lakinı wanaotarajiwa mmoja wao kuwa Rais, hawajaghusia kabisa.
Aliigusia kidogo kutokana na muda! Naye amefanya kama EL kuelezea kwa undani kupitia Clouds TV leo asubuhi.
 
Ilani ya ACT imegusia baadhi ya hayo. itafute uisome.

Nımefuatılia ılani za wagombe na washndanı wakuu kwenye kinyang'anyiro cha Urais lakini sıkuona aliyeghusıa ajenda hz:Hifadhı ya jamii,Bıma , Makazı bora,Uhıfafadhı wa mazingira na bıonuaı, madawa ya kulevya na ulevi na Diplomasıa ya kıgeni.Anayejua kuwa jambo flani katı ya hayo lımefafanuliwa kwenye ılanı ya chama flani, atujuze.
 
Ni kweli ACT wamezungumzia,lakinı wanaotarajiwa mmoja wao kuwa Rais, hawajaghusia kabisa.
kwani Anna wa ACT hatarajiwi? mbona wamejipanga vizuri? subiri lolote linaweza tokea.
 
Back
Top Bottom