Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,508 Reaction score 6,199 Feb 17, 2012 #21 yaani viongozi wa hii nchi kutwa wanazurura mabarabarani utadhani wauza karanga..sijui wanawashwa kukaa ofisini??? misura kama magoti sijui wanatangatanga nini ovyo sana hizee hii
yaani viongozi wa hii nchi kutwa wanazurura mabarabarani utadhani wauza karanga..sijui wanawashwa kukaa ofisini??? misura kama magoti sijui wanatangatanga nini ovyo sana hizee hii
Mr. Bigman JF-Expert Member Joined May 7, 2011 Posts 2,560 Reaction score 1,302 Feb 17, 2012 #22 Josephine03 said: Why Abood!!!!!????? Click to expand... Mmeanza tena kafara zenyu!?
K Kyeli Lula Member Joined Mar 7, 2011 Posts 65 Reaction score 6 Feb 17, 2012 #23 babukijana said: i think huo msafara utakuwa wa maalim bilal na mkasi wake mkononi ,sijui anaenda wapi leo kukata utepe Click to expand... Hapo penye bold umenichekesha sana babu kijana
babukijana said: i think huo msafara utakuwa wa maalim bilal na mkasi wake mkononi ,sijui anaenda wapi leo kukata utepe Click to expand... Hapo penye bold umenichekesha sana babu kijana
mizambwa JF-Expert Member Joined Oct 8, 2008 Posts 4,421 Reaction score 1,792 Feb 17, 2012 Thread starter #24 Josephine03 said: Why Abood!!!!!????? Click to expand... Yawezekana kuna kamchezo hapa cha kutoa kafara. Kuna wakti mabasi ya Abood yalikuwa yanaitwa CHINJACHINJA. MIZAMBWA INANIUMA SANA!!!
Josephine03 said: Why Abood!!!!!????? Click to expand... Yawezekana kuna kamchezo hapa cha kutoa kafara. Kuna wakti mabasi ya Abood yalikuwa yanaitwa CHINJACHINJA. MIZAMBWA INANIUMA SANA!!!