Ajali mbaya maeneo ya ubungo leo asubui


M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
277
Likes
0
Points
0
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
277 0 0
Kumetokea ajali mbaya iliyouzisha magari manne maeneo ya ubungo leo asubui
watu wamejeruhiwa pia mimi ni muhanga wa ajali hiyo
mungu ni mwema tumetoka salama
ajali hiyo imetokea baada ya daladala iliyokuwa ikitokea mwenge kwenda buguruni kupaki na kupakia abiria nakutaka kuchomoka bila kuacha mangari ya mafta petol yaliyokuwa sipidi nakusababisha brek za gafla,
baada ya lori kushika brek gafla nyuma ya lori kulikuwepo na lori jingine ambapo lililigonga lori la mbele kwa nyuma,
nyuma ya lori kulikuwepo corona primio nalenyewe liligonga lori nyuma ya primio kulikuwepo scania nayenyewe ilibamiza primio kwa nyuma nakulichakaza kabsa,
magari yote ikiwemo scania yameisha na hayafai hata kwa skrepa,
chakumshangaa mungu watuwote wametoka salama ila derefa wa lori la mafta ndio haliyake ilikuwa mbaya.
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
poleni sana kwa ajali hiyo na tunashukuru kama hakuna mauti hapo. Ajali imehusisha magari gani! picha ukiweza ni vizuri zaidi, tunaomba Mungu maafa yasitokee tafadhali maana tumechoka na hizi habari
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,920
Likes
860
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,920 860 280
Kumetokea ajali mbaya iliyouzisha magari manne maeneo ya ubungo leo asubui
watu wamejeruhiwa pia mimi ni muhanga wa ajali hiyo
mungu ni mwema tumetoka salama.
poleni sana.
ila hiyo sio ajali mbaya kama ulivoeleza...!
 
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
277
Likes
0
Points
0
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
277 0 0
poleni sana kwa ajali hiyo na tunashukuru kama hakuna mauti hapo. Ajali imehusisha magari gani! picha ukiweza ni vizuri zaidi, tunaomba Mungu maafa yasitokee tafadhali maana tumechoka na hizi habari
picha za ajali ya leo gari ahina ya primio corona uso kwa uso na lori la mafuta
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
257
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 257 180
Poleni sana mkuu,

Tunamshukuru Mungu mmetoka wazima. Mungu Aendelee kuwapa nguvu ya uponyaji.

Poleni sana kwa kujeruhiwa na mshtuko.
 
F

FAU86

Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
63
Likes
14
Points
15
F

FAU86

Member
Joined Apr 19, 2013
63 14 15
poleni sana wahanga wote ila ungefunguka zaid mjomba tujue ilisababishwa na nini na ni nini kinaendelea kwa usalama wa majeruh
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,920
Likes
860
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,920 860 280
kabla
sijakujuza ajali mbaya ni ipi jibu swali hili.
ile ajali iliyotokea pale kibamba iliyohusisha hiace na lori la mafuta
mwaka 2010
na ikaua watu wote waliokuwemo kwenye ile hiace unaiitaje?
eti watu mmechubuka kidogo tu halafu unaiita ajali mbaya?(KAMA WEWE
UNAJIITA LEGENDARY,BI KIDUDE ANGEJIITA NANI?-KUMBE HUU MSEMO UNA UKWELI!
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,954