Ajali mbaya maeneo ya Tabata Mwananchi

Madereva wa boda boda waende wakasome veta ili wazifaham sheria za barabaran vizur.Serikal ilikurupuka kuruhusu biashara hii bila kujiandaa kabisa.
 

tatizo sio bodaboda ni watu wanaoendesha bodaboda.....mfano ni "guns dont kill people,people kill each other"....put a gun on the table,will it kill???tumeruhusu wafanye biashara sasa wameamua kuendesha kama mad dogs....mbaya zaidi wewe mpanda bodaboda umekaa nyuma unachekelea kifo chako au ukinusurika ulemavu waja.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…