Ajali ya City Boy Igunga mchawi wa nini?
badala
Ajali hii imeelezwa kisababishi ni kuwepo kwa shimo kubwa lililo kuwa barabarani.
Haya ya wanaoitisha adhabu kwa madereva hali wahusika wa hali za barabara wanajulikana nia yao ni nini?
Nchemba na mnaoitisha adhabu kwa madereva badala ya wahusika, mjitathmini.
badala
Ajali hii imeelezwa kisababishi ni kuwepo kwa shimo kubwa lililo kuwa barabarani.
Haya ya wanaoitisha adhabu kwa madereva hali wahusika wa hali za barabara wanajulikana nia yao ni nini?
Nchemba na mnaoitisha adhabu kwa madereva badala ya wahusika, mjitathmini.